ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการพี่ๆในโซนกรุงเทพมาดูแลซัพพอตค่ะ **อ่านรายละเอียดก่อนทักนะคะ**  (อ่าน 223 ครั้ง)

Somzomzii

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ต้องการพี่ใจดีด่วนๆ

😃 อยากได้พี่มาซัพพอต มาดูแล 😃

*** ขออนุญาติโฟสเยอะนะคะ อยากให้อ่านก่อนทัก ขอคนที่สนใจจริงๆ ***

สวัสดีนะคะ ขอแนะนำตัวหนูชื่อส้ม ส้มต้องการพี่ดูแลเนื่องจากขัดสนเรื่องการเงิน ขอคนที่พร้อมดูแล ขอคัดคนนะคะไม่ใช่ใครก็ได้เพราะเน้นหาระยะยาว ขอเป็นพี่ที่ใจดี อบอุ่น สะอาด สุภาพ

ส้มทำงานแล้วจะว่างบางเวลา แต่เสาร์ อาทิตย์ว่างแน่นอน ส้มสามาถเป็นความสุขของพี่ได้ เหนื่อยก็มาระบายให้ฟังได้ แลกเปลี่ยนแนวคิดได้ส้มเป็นคนใจเย็น คุยสนุก ตลกๆ ขี้อ้อน รูปร่าง อวบ ขาว อึ๋ม สัดส่วน 40/32/44หน้าตาน่ารัก น่าหยิกแก้มอายุ 20+++++++พอดีเป็นคนอ่านหนังสือเยอะจะโฟสมีหลักการนิดนะคะ โตๆกันแล้วขอคนจริงนะคะทุกอย่างเป็นความลับนะคะเรื่องของเราสถานะโสด สนิท ไม่เคยมีลูกพิกัดนัดเจอ โซนกรุงเทพต้องการหาพี่ดูแล เดือนละ 16,999 บาททุกการนัดเจอ เจอกันที่โรงแรมนะคะงดรับการมี sex แบบไม่ป้องกันสนใจทักมานะคะ line : 88671133
 **39**