Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ขอความเห็นครับ

<< < (4/4)

nalak:

--- อ้างจาก: ผิง ผิง ที่ พฤศจิกายน 07, 2018, 03:13:11 PM ---
--- อ้างจาก: ความทรงจำ ที่ พฤศจิกายน 07, 2018, 01:36:27 PM ---
--- อ้างจาก: ผิง ผิง ที่ พฤศจิกายน 07, 2018, 01:15:38 PM ---
--- อ้างจาก: ความทรงจำ ที่ พฤศจิกายน 07, 2018, 12:59:34 PM ---
--- อ้างจาก: ผิง ผิง ที่ พฤศจิกายน 07, 2018, 12:42:26 PM ---คิดเหมือนคุณBambii_00เลยค่ะ ทำไมอ่านอีกทีแล้วมันดูตลกๆแปลกๆนะ **34**

--- End quote ---

ซะงั้น....
 **12**
อยากดูรูปก่อน ผมไม่ส่งให้
vdo call ก็ได้นี่ครับ จะได้เห็นหน้าพร้อมกันเลยทีเดียว

ในฐานะคนอ่านตรงนี้ คงมองข้ามช้อตนั้นไปแล้วค่ะ55555 มีหลายจุดที่ผิดสังเกตุ ยังไม่เนียนนะคะ **30**

ผมไม่รู้นะครับ ว่าคุณ ผิงผิง หมายถึงอะไร ผิดสังเกตุยังไง
ผมก็แค่ share สิ่งที่เจอมาก็เท่านั้น

ถ้าคิดว่าผมจะแกล้งหรืออะไรน้องคนน้อง เขาแค่เปลี่ยนชื่อ เปลี่ยนรูปใน line ก็จบ

ปล.ขอบคุณพี่ท่านนึงที่ส่งข้อความส่วนตัวมาบอกข้อมูลเกี่ยวกับน้องคนนั้นด้วย

หากเป็นตามที่พี่จขกท.เล่ามา ก็ลงรายละเอียดผู้หญิงคนนี้ไปเลยคร่าาา Userอะไร? ไอดีไหน? นางเป็นใคร? ท่านอื่นจะได้ระวังกันนะคร๊าาาา

พี่เจ้าของกระทู้คนเป็นน่ารักค่ะ  พี่จ้างจริง  **39**ไม่หลอกนัดน้อง  นัดเจอจ่ายเงินก่อน  สุภาพค่ะ

TiVA:

--- อ้างจาก: ผิง ผิง ที่ พฤศจิกายน 07, 2018, 05:15:31 PM ---ภาษาที่นางใช้ตัดสินตัวนางเองแล้วค่ะ น้องดีๆต่อให้ระแวงขนาดไหนก็ไม่สามารถพูดหยาบคายได้ขนาดนั้นนะ เห็นสมควรให้เปิดข้อมูลนางค่ะ ไม่ใช่แค่เพื่อพี่ๆได้ระวัง แต่สาวๆที่โดนมิจฉาชีพขโมยรูปได้ไม่ตกเป็นเหยื่อด้วยคร่าาา

เปิดเผยไป น้องก็ตามด่าเปิง ยิ่งถ้าเผลอให้id ไป สักพักก็จะมีกระทู้ขายซิง 20000แล้ว เอารูปกะไอดีเราไปแปะไว้
 **11**

ผิง ผิง:

--- อ้างจาก: O.O ที่ พฤศจิกายน 07, 2018, 07:33:30 PM ---
--- อ้างจาก: ผิง ผิง ที่ พฤศจิกายน 07, 2018, 05:15:31 PM ---ภาษาที่นางใช้ตัดสินตัวนางเองแล้วค่ะ น้องดีๆต่อให้ระแวงขนาดไหนก็ไม่สามารถพูดหยาบคายได้ขนาดนั้นนะ เห็นสมควรให้เปิดข้อมูลนางค่ะ ไม่ใช่แค่เพื่อพี่ๆได้ระวัง แต่สาวๆที่โดนมิจฉาชีพขโมยรูปได้ไม่ตกเป็นเหยื่อด้วยคร่าาา

เปิดเผยไป น้องก็ตามด่าเปิง ยิ่งถ้าเผลอให้id ไป สักพักก็จะมีกระทู้ขายซิง 20000แล้ว เอารูปกะไอดีเราไปแปะไว้
 **11**

**40** **40** **40**
ทำไมเค้าต้องเอารูปกะไอดีคุณไปแปะไว้คะ ผญ.คนนั้นมาตามด่าพี่เค้าเหรอ? งงค่ะ

**40**

Nanniie:

--- อ้างจาก: ผิง ผิง ที่ พฤศจิกายน 07, 2018, 11:08:54 PM ---
--- อ้างจาก: O.O ที่ พฤศจิกายน 07, 2018, 07:33:30 PM ---

**11**

ทำไมเค้าต้องเอารูปกะไอดีคุณไปแปะไว้คะ ผญ.คนนั้นมาตามด่าพี่เค้าเหรอ? งงค่ะ

**40**

ถ้าคุณโลดแล่นในเว็บสีเทามานานพอ คุณจะรู้จักผู้หญิงคนนี้จากชื่อเสีย(ง)ที่โด่งดัง วีรกรรมมากมายที่เธอได้ก่อไว้

หญิงสาวที่มีอาชีพนักต้มตุ๋น ไม่ใช่เฉพาะเว็บนี้ค่ะ เว็บอื่นๆ เธอก็ไปเยือน รายนี้แฉชื่อ ไอดีไลน์ รูปไปก็เท่านั้น เพราะมีแต่ข้อมูลเท็จ ไลน์แอดเปลี่ยนบ่อยมากๆ

โลกไม่ได้สวยงามค่ะ เว็บนี้มีอะไรอีกเยอะที่เราไม่รู้ **11**

ผิง ผิง:

--- อ้างจาก: Nanniie ที่ พฤศจิกายน 08, 2018, 08:17:59 AM ---
--- อ้างจาก: ผิง ผิง ที่ พฤศจิกายน 07, 2018, 11:08:54 PM ---

**11**

**40**

ถ้าคุณโลดแล่นในเว็บสีเทามานานพอ คุณจะรู้จักผู้หญิงคนนี้จากชื่อเสีย(ง)ที่โด่งดัง วีรกรรมมากมายที่เธอได้ก่อไว้

หญิงสาวที่มีอาชีพนักต้มตุ๋น ไม่ใช่เฉพาะเว็บนี้ค่ะ เว็บอื่นๆ เธอก็ไปเยือน รายนี้แฉชื่อ ไอดีไลน์ รูปไปก็เท่านั้น เพราะมีแต่ข้อมูลเท็จ ไลน์แอดเปลี่ยนบ่อยมากๆ

โลกไม่ได้สวยงามค่ะ เว็บนี้มีอะไรอีกเยอะที่เราไม่รู้ **11**

โอ้วววว ว​น่ากลัวจริงๆ **08**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version