ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆ หางานให้ทำค่ะ  (อ่าน 997 ครั้ง)

Beautymiki

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
รบกวนพี่ๆ หางานให้ทำค่ะ
« เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 04:30:39 PM »
ตอนนี้มีวุฒิเเค่มัธยม 6 เองค่ะเลยยังหางานลำบาก ตอนนี้กำลังศึกษาปริญญาตรีอยู่ค่ะ สูง ขาว หมวย ลูกครึ่งจีนค่ะ ตอนนี้เดือดร้อนมากๆๆจริงๆ งานพาททามที่ทำอยู่ไม่พอจริงๆค่ะ ต้องการงานทำเพิ่ม เป็นคนหนักเอาเบาสู้ขยันขันเเข็งไม่อู้งาน สามารถเริ่มงานได้ทันทีที่พี่ให้โอกาสค่ะ เเต่ขอรับเฉพาะงานที่เลิกไม่ดึกมากนะค่ะ
หนูต้องหาเงินให้ได้ 50,000 บาทภายในสามเดือนนี้เพราะคุณพ่อต้องรีบผ่าตัดตาด่วนเลยค่ะ
รบกวนขอพี่ที่ต้องการช่วยเหลือจริงๆนะค่ะ ไม่ขอรับคนที่คุยเล่นนะค่ะเดือนร้อนจริงๆ

เพิ่มเติม : ทุกวันนี้เป็นอาจารย์พิเศษที่โรงเรียนสอนคณิตศาตร์แห่งหนึ่งค่ะ ได้เดือนนึงประมาณสองพันกว่าเพราะสอนเเค่อาทิตย์ละสองวันเองค่ะ

ช่วย PM หรือ เมลมาที่ funnypanda555(แอท)gmail.com ทีนะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ