ผู้เขียน หัวข้อ: เกือบละ เช้านี้  (อ่าน 354 ครั้ง)

jubjubjibjib

• Sr. Member
  • People Like This 14
  • คงจะมีสักวันฉันคงได้เจอ...
เกือบละ เช้านี้
« เมื่อ: เมษายน 05, 2024, 08:29:17 AM »
น้อยมากที่คุยปุ๊บ!! นัดปั๊บ!! นี่คุยเมื่อวานนัดเช้า โคตรเสี่ยงกับเวลาเลย แถมอยู่นอกเส้นทาง พี่บอกจะมาส่ง อ๊ะ! ก็ได้

พอใกล้ๆ ถึงเส้นที่เราต้องตัดสินใจจะลงหรือไปต่อ ซึ่งก็แชทไปไม่ตอบ ค่าขนมคือการต่อชีวิตแต่ละวันมากๆ ตอนนี้ แต่ก็กลั้นใจไม่ไป ปกติเราโง่ และไว้ใจค่ะ

1. ปลายทางคือ อนุเสาวรี เข้างาน 8 โมงนิดๆ ที่คุยเมื่อวานนัด 7.30 แถว รพ.วิภาวดี ซึ่งโดยปกติเราเดินทางด้วยบีทีเอส
2. ตั้งแต่เมื่อวานช่วงเย็น ไม่ตอบแชท

สาธุ ขอให้เจอพี่ดีๆ อีกเถอะ 🙏🏻🙏🏻🙏🏻

Yodrak

• Full Member
  • People Like This 108
Re: เกือบละ เช้านี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2024, 10:19:32 AM »
ด้วยเวลานัด กับเวลาเข้างานมันไม่น่าเป็นไปได้นะครับ

แค่ลงจากสถานีรถไฟฟ้ามาถึง รพ.วิภาวดี ก็เข้างานแล้วนะครับ 

**25** **25** **25**
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

jubjubjibjib

• Sr. Member
  • People Like This 14
  • คงจะมีสักวันฉันคงได้เจอ...
Re: เกือบละ เช้านี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 05, 2024, 11:40:16 AM »
ด้วยเวลานัด กับเวลาเข้างานมันไม่น่าเป็นไปได้นะครับ

แค่ลงจากสถานีรถไฟฟ้ามาถึง รพ.วิภาวดี ก็เข้างานแล้วนะครับ 

**25** **25** **25**

คือหนูก็เผื่อเวลาว่าจะไปถึงไวกว่าที่นัดค่ะ เพราะเกรงใจเหมือนกัน แต่ก็ดีแล้วค่ะ ไม่ได้ไป เวลาเจอพี่คนใหม่น่ากัวแบบนี้อะ คุยๆ เยอะค่ะ เจอจริงๆ น้อย  **34**