กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
เพราะว่าน้อง สวยหร่า **30**
เลย เสียเงินให้เขาเยอะทำใจ นะ
โอนให้เขาก่อนเอง แปลก ถ้าน้องเป็น
สมาชิกเว็ปมานานไม่น่าจะเห็นแก่เงิน
แค่นี้ เพราะถ้าเป็นพี่ในเว็ปจิงๆ ค่อนข้าง
จะน่ารัก กันสะมากในส่วนใหญ่ ละจะมีส่วน
น้อยที่เป็นสมาชิกเว็ปมานานแต่ พี่ไม่น่ารัก
2
จ้างเที่ยว 2022 / โสดค่า อยากหาพี่ช่วยเหลือค่ะ
« กระทู้ล่าสุด โดย duckiee เมื่อ วันนี้ เวลา 05:11:44 PM »
อยากหาพี่ช่วยเหลือค่า
ใครพอจะมีกำลังช่วยเหลือได้
ทักมาคุยกันก่อนได้นะคะ
พิกัด รัชดา ห้วยขวาง
🌷  Nupinzii
3
ผมก็เข้ามาดูเว็บนี้ตั้งแต่รุ่งเรืองสมัยก่อน ก็พอรู้จักคนนั้นคนนี้พอสมควร ประมาณรู้ไทม์ไลน์เรื่องราวคนนั้นคนนี้หลายอย่างหลายคน แต่ไม่มีใครรู้จักผมหรอก เพราะเคยจ้างเที่ยวแค่ไม่กี่คน
user เก่า คนดังฮอทพอสมควร N..Jx ไม่เคยเจอเหมือนกัน
ช่วงหลังเห็นมาโพสต์หาคนดูแลเดือนสองเดือนโพสต์ที พอคุยตกลง เราอุตสาห์ไว้ใจเพราะเคยเห็นผ่านตามานานในเว็บนี้
ไม่เคยเจอกันเพราะอ้างว่าอยู่ตจว อุตสาห์ช่วยไป 1xk แล้วก็อ้างโน่นนี้ เงียบหายไปเลย
จริงๆ เงินแค่นี้สำหรับผมไม่ได้มากมาย แต่อยากมาเตือนสมาชิกคนอื่นๆ ให้รับรู้ไว้
ผมไม่อยากวุ่นวายตามหาตามเอาเรื่อง เรื่องตามหาตามตัวไม่ยากหรอก แต่ไม่ใช่สาระสำคัญในชีวิต
ถึงวัยอาจจะรุ่นเก่า ไม่ได้เล่นโซเชียลนัก แต่ว่าเชี่ยวชาญโซเชียลหลายสำนัก ทำงานสายเทคโนฯ กับตปท มายาวนาน
แค่มาเตือนๆ เพื่อนสมาชิกในนี้ไว้แค่นั้น เพราะยังเห็นโพสต์หาเงินยืมเงิน้เงินในบางช่องทางอยู่
4
จ้างเที่ยว 2022 / นนทบุรี หาพี่ใจดีช่วย 5,000 ค่ะ
« กระทู้ล่าสุด โดย Nimbus เมื่อ วันนี้ เวลา 03:17:33 PM »
อายุ 26 ค่ะ 159/49
ผิวขาว สะอาด ไม่สักค่ะ

(34-25-35)

หาพี่ใจดีช่วย 5,000 ค่ะ

แอท 161xjsqr
5
จ้างเที่ยว 2022 / One night 5 K รับได้ทัก
« กระทู้ล่าสุด โดย vilar เมื่อ วันนี้ เวลา 01:51:27 PM »
Nefertitixxx
6
จ้างเที่ยว 2022 / มีใครเป็นแบบนี้บ้างไหม
« กระทู้ล่าสุด โดย ดอกราชาวดี เมื่อ วันนี้ เวลา 01:25:46 PM »

ดูรายละเอียด ข้อความส่วนตัว (ออนไลน์)

เคยมีใครเป็นแบบนี้บ้างไหม
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 01:24:36 PM »
อ้างถึง
ไม่มีเพื่อน ไม่มีสังคม ตัวคนเดียว ทำงานหาเงินเหนื่อยแทบแย่แต่ได้เงินมานิดหน่อย งานใช้แรงงานก็แบบนี้แหละ แต่สักวันอาจเจอหนทางหาเงินได้มากกว่านี้ เวลาป่วยก็ต้องดูแลตัวเอง รู้สึกว่าอยู่คนเดียวจนชีวิตเงียบเหงาเกินไป มีใครที่เป็นแบบนี้ไหม มาคุยกันไปหม มาเป็นเพื่อนกัน โทรคุยปรึกษา หาของกินอร่อยๆ เป็นความสุขให้กันและกัน มาคุยกันนะ hello bangkok99
7
จ้างเที่ยว 2022 / เคยมีใครเป็นแบบนี้บ้างไหม
« กระทู้ล่าสุด โดย ดอกราชาวดี เมื่อ วันนี้ เวลา 01:24:36 PM »
ไม่มีเพื่อน ไม่มีสังคม ตัวคนเดียว ทำงานหาเงินเหนื่อยแทบแย่แต่ได้เงินมานิดหน่อย งานใช้แรงงานก็แบบนี้แหละ แต่สักวันอาจเจอหนทางหาเงินได้มากกว่านี้ เวลาป่วยก็ต้องดูแลตัวเอง รู้สึกว่าอยู่คนเดียวจนชีวิตเงียบเหงาเกินไป มีใครที่เป็นแบบนี้ไหม มาคุยกันไปหม มาเป็นเพื่อนกัน โทรคุยปรึกษา หาของกินอร่อยๆ เป็นความสุขให้กันและกัน มาคุยกันนะ hello bangkok
8
จ้างเที่ยว 2022 / นั ก ศึกษ าหาคนดูแล
« กระทู้ล่าสุด โดย Maneerov เมื่อ วันนี้ เวลา 01:05:09 PM »
หาคนดูแลระยะยาวๆๆ จริงใจต่อกัน

คอยดูแลเอาใจใส่กันและกัน คุยง่าย ไม่ดื้อ

คอยไห้คำปรึกษา สามารถคุยกันได้ทุกเรื่อง

อยากมีพี่สุภาพใจดีมาคอยเทคแคร์กัน

มาคุยกันนะคะ LINE ID : nnnn.8888
9
จ้างเที่ยว 2022 / Re: หาพี่ดูแลด่วนค่ะ
« กระทู้ล่าสุด โดย vilar เมื่อ วันนี้ เวลา 11:05:17 AM »
10
จ้างเที่ยว 2022 / Re: หาแฟนค่ะ เป็น single mom ค่ะ ขอคนที่จริงใจ
« กระทู้ล่าสุด โดย vilar เมื่อ วันนี้ เวลา 11:04:30 AM »
หน้า: [1] 2 3 ... 10