ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหอมสักครั้ง ... จิงๆนะให้ตาย(ฟอดใหญ่ๆ)  (อ่าน 886 ครั้ง)

KazAe

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 336
  • เปิดเผยตัวจิง ... ปกปิดตัวตน
คำว่า "รัก" มีไว้ "บอก" ไม่ได้มีไว้ "เก็บ"
แต่เพราะ --> "คนส่วนมาก" กลัวที่จะ____!! "เจ็บ"
เลยเลือก .....ที่จะเก็บ" มากว่า > ที่จะบอก"..

.....อย่ากลัวที่จะเจ็บ"!!  ....ถ้าเรารู้จักที่จะ " ปล่อย "
.....อย่ากลัวที่จะรอคอย --> ถ้าเรายังมี > " ความหวัง "
.....อย่ากลัวว่าใครจะชิงชัง--> ถ้าเรายังรู้จัก..... " การอภัย "
.....อย่ากลัวที่จะไม่เหลือใคร --> ถ้าเรารู้จักที่จะ >___>> " รักตัวเอง ../// ^^"

ปล.แค่อยากจะบอกว่ารักกกกกก  41 แต่คนที่อยากให้ฟัง ... ไร้ตัวตน

<a href="https://www.youtube.com/v/zQZ_YMgCfig" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/zQZ_YMgCfig</a>
ฉันรักเขา แต่เราไม่ได้รักกัน !!!

slow

• People Like This 2111
Re: อยากหอมสักครั้ง ... จิงๆนะให้ตาย(ฟอดใหญ่ๆ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 08:22:18 PM »
เคร...ตามนั้น

**11**

KazAe

• *
  • เปิดเผยตัวจิง ... ปกปิดตัวตน
Re: อยากหอมสักครั้ง ... จิงๆนะให้ตาย(ฟอดใหญ่ๆ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 08:58:42 PM »
เคร...ตามนั้น

**11**

นั่นๆ พี่สโลว์ อย่ามาทำให้เก๋าอ่อนใจ อยากหอมฟอดใหญ่ๆพี่จิค่ะ  **21**

**34**
ฉันรักเขา แต่เราไม่ได้รักกัน !!!

KazAe

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2015, 04:46:09 PM »
 **25** **25**

สืบเนื่องจากเมื่อปลายสัปดาห์ที่ผ่านมา ... ได้มีโอกาสได้พบ กับพี่ชายที่สุดแสนจะน่ารักมว๊ากกกกท่านหนึ่งค่ะ
แทบจะไม่ค่อยได้คุยกันเรื่องนี้ เพราะตัวหนูเอง กลัวว่าการร้องขอในครั้งนี้จะทำให้ ที่ปรึกษาหายยยยไปอีกคร่าาาาาา
แต่พอส่งPM ไปหาพี่ชายยยย พี่ชายยยย เงียบไปนานมากก ไม่มีการตอบบบรับ จากข้อความที่ท่านส่งไป **12**

แต่ต้นสัปดาห์ก่อนการเดินทางงงง พี่ชายPM มาถามว่าพักที่ไหน มากี่วันนน  **34**
ดีใจสุดๆๆ ดี๊ด๊า มากกมาย  **11**

การเดินทางมีปัญหามากมาย แต่พี่ชายยย ก้อPM สอบถามตลอดๆๆ จนถึงที่นัดหมาย
เดินลงจากรถ ไหนอ่ะพี่ชายยยยย  **40**
เดินวนไปวน มาหลายยยยยยรอบ พี่ชายยยจ๋าาาาาอยู่ไหน?  **19**
นั่งลงตั้งสติ ... คิดดิ ... คิดดิ สาวน้อย เปิดPM ตรวจสอบข้อความ พี่ชายใส่เสื้อสีอะไร  **08**
ง่ะ ไม่มีใครเลย ใส่เสื้อสีนี้  **21**

การตัดสินใจครั้งสุดท้ายบังเกิด ... ส่งPM ถ้าไม่ตอบจะได้เดินทางกลับตอนที่ยังไม่มืด
... รีเฟรซ PM หลายครั้ง ...  **07** ไม่มีข้อความ
อีกซักครั้ง ... กดปุ่ม ...  **30** ตอบมาแล้ววววว ดีใจฝุดๆๆ ยิ้มจนน้องมัธยมที่นั่งข้างๆหันมา ยิ้มแล้วขยับหนี
เทอบ้าหรือป่าว น้องคงคิด? หอบกระเป๋าพะรุงพะรัง หลุดมาจาไหนฟ่ะ   **11**

น้องงงง พี่ชายเรียก ยิ้มและสวัสดี  เดินๆ เดินๆ เดินตามกันไปที่รถ อย่าเดินเร็วจิ ... หนูขาสั้นนะ  **09**

พาไปที่พัก ... **10** **10**
พาไปทานข้าว ... **02** **02**
พามาส่งที่พัก ...  **35** **35**
พาไปชมวิวจ๋วยยยจวยยย ...  41 41
พาไปซื้อของฝากกก ...  **39** **39**
พามาส่งทีท่ารถ ...  **37** **37**

ยกมือพนม จะไหว้ แต่ของมันเยอะไปนะ พี่ชายยยย เอามือแตะหัวววว แล้วบอก "โชคดี"
แอบเขินนนน หวั่นไหวกับผู้ชาย ลูบผมมมม **02** อยากจะหอมฟอดใหญ่ๆ ทำไมไม่ลูบผมตอนนั่งรถ **11**
ถ้าลูบบบบ ตอนนั่งรถนะ 555+ ไม่ได้ไปทำงานแน่ๆ  **06** **06**
พี่ชายยยยที(น่า)รัก บอกลา เงียบๆ  **38**  **38** แล้วจากไป

ปล.หลังจากวันนั้น จนถึงวันนี้ เรายังไม่ได้คุยกัน พี่ชายที(น่า)รัก คงงานยุ่ง "แอบปลอใจตัวเอง ... ยามเมื่อไร้คนปลอบใจ"

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2015, 05:19:30 PM »
พี่ชายท่านนี้น่าจะน่ารักมว๊ากกกกกกกกจริงๆ...

ถึงได้ทำให้น้อง KazAe เขียนการบ้านบ่นคิดถึงพี่ท่านนี้
อย่าให้สาวๆคนอื่นรู้นะครับว่าเป็นคนไหน ไม่งั้นคงเป็นที่หมายปอง

รออ่านการบ้านน้องกับพี่คนนี้อีกนะครับ

**32**

KazAe

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2015, 06:50:30 PM »
พี่ชายท่านนี้น่าจะน่ารักมว๊ากกกกกกกกจริงๆ...

ถึงได้ทำให้น้อง KazAe เขียนการบ้านบ่นคิดถึงพี่ท่านนี้
อย่าให้สาวๆคนอื่นรู้นะครับว่าเป็นคนไหน ไม่งั้นคงเป็นที่หมายปอง

รออ่านการบ้านน้องกับพี่คนนี้อีกนะครับ

**32**

ก้อไม่อยากบอกให้ใครรู้เลยยยยยยยค่ะ
แต่ ... คงมีน้องสาวไม่น้อยเลยค่ะ ที่เคยสัมผัสความน่ารักของพี่ชายค่ะ

ปล.ถ้าพี่ชายยอมเจอหนูอีกครั้ง จะแวะมาอวดอ้างสรรพคุณถความน่ารักนะคะ  **02**