ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ หนู ก่อนนะ  (อ่าน 2376 ครั้ง)

EOs

• Hero Member
  • People Like This 155
ขอ หนู ก่อนนะ
« เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 08:16:21 PM »

ที่ โบสถ์คริสต์ แห่งหนึ่ง

มี บาทหลวง 1 องค์ กับแม่ชี 4 รูป

เมื่อถึงเวลาล้างบาป ( เหมือนพระปลงอาบัติ ) ตามศาสนาคริสต์จะต้องมีการ สารภาพบาป

ซึ่งแม่ชี 4 คนต้องการสารภาพบาปกับบาทหลวง

แม่ชีคนที่ 1 : คุณพ่อค่ะ..อ้า..คือหนูเคยเห็น ค – ย ของผู้ชายค่ะ

บาทหลวง : เอ้า..ตรงไปที่ประตูโบสถ์นั่น จะมีบ่อน้ำศักสิทธิ์ เจ้าจงเอาน้ำในบ่อนั้นล้างหน้าล้างตาซะ

แม่ชีคนที่ 2 : คุณพ่อค่ะ..อ้า คือหนูเคยจับ ค – ย ของผู้ชายค่ะ

บาทหลวง : ตรงไปที่ประตูโบสถ์นั่น จะมีบ่อน้ำศักสิทธิ์ เจ้าจงเอาน้ำในบ่อนั้นล้างมือเจ้าให้สะอาดซะ

แม่ชีคนที่ 3 : คุณพ่อค่ะ ... คือว่า หนูเคย....
ยังไม่ทันที่แม่ชีคนที่ 3 จะพูดจบ แม่ชีคนที่ 4 ก็แซงพูด

แม่ชีคนที่ 4 : เด๋วก่อนค่ะคุณพ่อขา ขอหนูสารภาพก่อนนะค่ะ คือว่าหนูขอใช้น้ำบ่อนี้บ้วนปากก่อน ก่อนที่อีนี่มันจะล้างปิ๊ของมันนะค่ะ
ไม่ต้องสวยเหมือน Pretty แค่น้องหุ่นดี หน้าตาน่ารักก็พอ

thisisabook

• People Like This 129
Re: ขอ หนู ก่อนนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 09:05:45 PM »
+1 ครับ ทะลึ่งได้ใจดี **30** **30** **30**

MARVIN_

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 10:16:41 PM »
    ลองแม่ชีเป็นอย่างนี้กันทุกคน ผมว่าที่นี่น่าจะเป็นบ้านโคมเขียว มากกว่าโบสถ์นะครับ ...555

EOs

• People Like This 155
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 10:45:07 PM »
    ลองแม่ชีเป็นอย่างนี้กันทุกคน ผมว่าที่นี่น่าจะเป็นบ้านโคมเขียว มากกว่าโบสถ์นะครับ ...555

อืมมม น่าจะจริงครับ  **11** **11**
ไม่ต้องสวยเหมือน Pretty แค่น้องหุ่นดี หน้าตาน่ารักก็พอ