ผู้เขียน หัวข้อ: N_N: ได้เสีย>สินสอด>ลูกเต้า>  (อ่าน 4725 ครั้ง)

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
Re: N_N: ได้เสีย>สินสอด>ลูกเต้า>
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2015, 12:05:15 AM »
มาร่วมงงกับพี่นายน์ **30**

ว่าแต่เห็นประกาศทีไร คลาดกันทุกทีเลย
สงสัยดวงเราจะไม่สมพงษ์กัน
 **12**
หายไปไหนมาครับ
น้อง เเนนนี่

ที่น้องเเนนนี่บอก พี่ประกาศทีไร คลาดกันทุกที
ไม่ใช่ดวงไม่สมพงษ์หรอกครับ
เป็นเพราะน้องเเนนนี่ดวงดี
คนมาเจอพี่อะ ต้องดวงตก หรือ ปีชง อะครับ
ถึงได้เจอ 55 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

ผ้าแพร

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 239
  • "กอดฉันที"
Re: N_N: ได้เสีย>สินสอด>ลูกเต้า>
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2015, 05:28:59 AM »
แวะมาฮากระทู้พี่นาย.. **11**
ติดใจคำว่า..."ลูกเต้า" **02**
ลูกนี่เข้าใจง่ายค่ะ... **04**
ส่วนเต้าอาจเป็นเพราะตอนเด็ก **14**
สมชายไม่มีเต้า.. **19**
ตอนโตเลยแอบไปทำเต้ากลายเป็นสมหญิง **40**
กระมั่งค่ะ.. **34**
กับอีกคำ "น้องนุ่ง".. **40**
น้องก้อพอข้าใจค่ะ **11**
แต่คำว่า "นุ่ง"  **25**
ตอนเด็กน้องคงไม่ชอบ "นุ่งผ้า"กระมั่งค่ะ **08**
เขาก้อเลยจะบอก...ไปดู"น้องนุ่ง" หน่อยสิ **25**
แบบนี้กระมั่งค่ะ... **36**
ว่าแต่ทำไมตอนโต.. **40**
ไม่มีคนบอกให้ไปดู "ชายนุ่ง" "สาวนุ่ง" มั่ง... **02**
นู๋จะไม่แค่ดู..แต่จะไปช่วยใส่ 555 **30**
ป.ล..หนูแวะมาวิ่งเล่นเสยๆ... **37**
*****ออฟไลน์*****
Bey welovegig.....

I'm just kidding

• Newbie
  • *
  • People Like This 29
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2015, 07:23:34 AM »
คนไทยเจ้าสำบัดสำนวน เวลาพูดอะไร ชอบมีคำสร้อยต่อท้าย
น้องนุ่งคงเป็นอย่างอย่างที่พี่นายว่าล่ะค่ะ เด็กๆ สมัยก่อนวิ่งเล่น ไม่นุ่งผ้า เลยเรียกให้พี่ไปนุ่งผ้าให้

ว่าแต่พี่นายเจอน้องไม่นุ่งผ้า ก็รีบหาผ้าให้น้องนุ่งนะคะ อย่ามัวทำอย่างอื่น อิอิ
 **25** **02**
ถ้ายังอยากโสด โปรดอย่ายิ้มให้น้อง

Wine

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2015, 05:59:51 PM »
ไปมั้ย ยังไงๆก็แอดไลน์กันไม่ได้อยู่แล้ว ฮ่าา

nine_nine

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 12:49:42 AM »
ไปมั้ย ยังไงๆก็แอดไลน์กันไม่ได้อยู่แล้ว ฮ่าา
ไปครับ
ไปไหนไปด้วย wineช่วย2บาท
ไปจิบwine ด้วย wineช่วย3บาท 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

nine_nine

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 12:51:31 AM »
แวะมาฮากระทู้พี่นาย.. **11**
ติดใจคำว่า..."ลูกเต้า" **02**
ลูกนี่เข้าใจง่ายค่ะ... **04**
ส่วนเต้าอาจเป็นเพราะตอนเด็ก **14**
สมชายไม่มีเต้า.. **19**
ตอนโตเลยแอบไปทำเต้ากลายเป็นสมหญิง **40**
กระมั่งค่ะ.. **34**
กับอีกคำ "น้องนุ่ง".. **40**
น้องก้อพอข้าใจค่ะ **11**
แต่คำว่า "นุ่ง"  **25**
ตอนเด็กน้องคงไม่ชอบ "นุ่งผ้า"กระมั่งค่ะ **08**
เขาก้อเลยจะบอก...ไปดู"น้องนุ่ง" หน่อยสิ **25**
แบบนี้กระมั่งค่ะ... **36**
ว่าแต่ทำไมตอนโต.. **40**
ไม่มีคนบอกให้ไปดู "ชายนุ่ง" "สาวนุ่ง" มั่ง... **02**
นู๋จะไม่แค่ดู..แต่จะไปช่วยใส่ 555 **30**
ป.ล..หนูแวะมาวิ่งเล่นเสยๆ... **37**
น้องเเพรวานุ่ง
น้องเเพรวานุ่ง
 41

nine_nine

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 12:54:06 AM »
คนไทยเจ้าสำบัดสำนวน เวลาพูดอะไร ชอบมีคำสร้อยต่อท้าย
น้องนุ่งคงเป็นอย่างอย่างที่พี่นายว่าล่ะค่ะ เด็กๆ สมัยก่อนวิ่งเล่น ไม่นุ่งผ้า เลยเรียกให้พี่ไปนุ่งผ้าให้

ว่าแต่พี่นายเจอน้องไม่นุ่งผ้า ก็รีบหาผ้าให้น้องนุ่งนะคะ อย่ามัวทำอย่างอื่น อิอิ
ไม่เคยเจอเลยครับ
น้องไม่นุ่ง
อยากเจอจุง
 41

I'm just kidding

• Newbie
  • *
  • People Like This 29
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 12:07:35 PM »
คนไทยเจ้าสำบัดสำนวัน เวลาพูดอะไร ชอบมีคำสร้อยต่อท้าย

ไม่เคยเจอเลยครับ
น้องไม่นุ่ง
อยากเจอจุง
 41

ไม่เคยเจอน้องไม่นุ่ง
เคยเจอแต่น้องเปิดกระโปรงใช่มั้ยคะ อิอิ
 **34**
ถ้ายังอยากโสด โปรดอย่ายิ้มให้น้อง

Wine

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 02:10:25 PM »
ไปครับ
ไปไหนไปด้วย wineช่วย2บาท
ไปจิบwine ด้วย wineช่วย3บาท 41
พรุ่งนี้มีประชุม ว่างอีกทีวันที่ 7 อ่าค้าบบ

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2015, 10:49:07 PM »
มาร่วมงงกับพี่นายน์ **30**

ว่าแต่เห็นประกาศทีไร คลาดกันทุกทีเลย
สงสัยดวงเราจะไม่สมพงษ์กัน
 **12**
หายไปไหนมาครับ
น้อง เเนนนี่

ที่น้องเเนนนี่บอก พี่ประกาศทีไร คลาดกันทุกที
ไม่ใช่ดวงไม่สมพงษ์หรอกครับ
เป็นเพราะน้องเเนนนี่ดวงดี
คนมาเจอพี่อะ ต้องดวงตก หรือ ปีชง อะครับ
ถึงได้เจอ 55 41

สงสัยจะอีกนานค่ะงั้น เลยปีชงไปสองปีละ
หายๆ ไปหาความสงบสุขให้กับชีวิตค่ะ นานๆ โผล่มาที 41
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~