ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ครับ ขอความคิดเห็นคนมีประสบการณ์หน่อยครับ  (อ่าน 2523 ครั้ง)

Ordinaryman

• Full Member
  • People Like This 23
  • I came with the wind also I gone with the wind.
เมียสามารถจำองศา
เบาะข้างคนขับ
กับองศาการหันแอร์รถได้จริงหรอ
อย่าเพิ่งเห็นผม "ไร้ค่า" เพราะยังมีอีก "108ท่า" ที่คุณยังไม่ได้ลอง

ต่อไปน่าจะรู้พิกัดที่รถอยู่ด้วยนะคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2023, 02:15:00 PM »
ได้จริงค่ะ
เศษผม ที่หล่น ก็ทำให้เมียจับพิรุธสามีได้ค่ะ ถ้าเมียสนใจจ้างสืบทักทานะคะ **11**

สนใจจ้างสืบ pm มาได้เลย

Ordinaryman

• I came with the wind also I gone with the wind.
Re: ต่อไปน่าจะรู้พิกัดที่รถอยู่ด้วยนะคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2023, 10:58:52 AM »
ได้จริงค่ะ
เศษผม ที่หล่น ก็ทำให้เมียจับพิรุธสามีได้ค่ะ ถ้าเมียสนใจจ้างสืบทักทานะคะ **11**

ได้โปรดอย่างทำร้ายกันแบบนั้นเลย ไม่อยากจ้างนักสืบแต่อยากจ้างเที่ยวมากกว่าครับ ^_^
อย่าเพิ่งเห็นผม "ไร้ค่า" เพราะยังมีอีก "108ท่า" ที่คุณยังไม่ได้ลอง

Salaathome

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ส่วนตัวจำได้ทันทีที่นั่งค่ะ
มันจะนั่งไม่สบาย และลมแอร์เป่าไม่ตรงจุด

ขอให้รอดนะคะ **38**

TiVA

• People Like This 68
ผมให้คนที่บ้านนั่งเบาะหลังตลอดครับ
รอดดดดด.....
 **11**

Ordinaryman

มันจะนั่งไม่สบาย และลมแอร์เป่าไม่ตรงจุด

ขอบคุณมากๆครับ ที่อวยพรให้ 555+

Ordinaryman

เดี๋ยวผมจะลองไล่อีแก่ไปนั่งเบาะหลังบ้างครับ 555+

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
Re: อยากรู้ครับ ขอความคิดเห็นคนมีประสบการณ์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2023, 08:29:56 PM »
ถามแบบนี้ แสดงว่าที่บ้านดุมากก555
น้องคนไหนที่พี่จ้างเที่ยว เนี่ยห้ามฉีด
น้ำหอมเลยที่เดียว 555 เดี๋ยวพี่ที่จ้างตุย
ส่วนตัวไม่เคยปรับเบาะรถคนมีเมีย
55 กลัวพี่ๆเขาโดนฆ่าตาย **32**
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ

Tutu Kop 6351

• Newbie
  • *
  • People Like This 13
  • Kop Forever
ยืนยัยอีกเสียง ว่าเรื่องจริงครับ
แม่เสือ ของผมเนี่ยะะะ
ถ้าไม่ได้นั่งข้างๆ 1-2 วัน ต้องถามตลอด ว่ามีใครมานั่ง ใครมาปรับเบาะ ปรับแอร์
แม้จริงๆแล้ว ไม่มีใครมานั่งก้อตาม

ผมว่านะ... เป็นวิชาที่ บรรดาแม่เสือ ร่ำเรียน
รับประสบการณ์ บอกต่อๆกันมา
มาเขย่าใจพวกพี่ๆอบ่างเราเล่นน่ะครับ

อย่ามีพิรุธเชียวนะ 555
โอกาศ ถ้าคุณมี นั่นเป็นเพราะยังไม่มีคนอื่นที่เห็น
แต่ถ้าคุณไม่คิดจะใช้มัน...มันจะเป็นแค่ อากาศ
" รีบค้นหามัน และ พยายามที่จะใช้มันซะ "

jubjubjibjib

• Sr. Member
  • People Like This 14
  • คงจะมีสักวันฉันคงได้เจอ...
ผญ. ส่วนใหญ่รู้สึกได้แน่นอนค่ะ แต่จะทักไหม หรือดูความตีเนียนของ ผช. ก่อนค่ะ ว่าจะมีอะไรเปลี่ยนแปลงหรือมีหลักฐานอะไรที่จับต้องได้เพิ่มไหม  **34** **34**