ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้วันเกิดแล้ว 14 เดือนนี้ อยากหาคนดูแลเปนของขวัญ วา อายุ 30 คะ (แวะอ่านนิดนึง)  (อ่าน 1583 ครั้ง)

valina

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ชื่อ วา นะ คะ

ลองมาดูรายละเอียดส่วนตัวของ วา

1.วา อายุ 30  ( ถ้าขอนี้รับได้ลองดูข้อถัดไปได้เลยคะ )

2.วา ออกกำลังกายเกือบทุกวัน แสดงว่า ดูแลตัวเองได้ดีพอสมควร

3.เป็นคนขาวนิดหน่อยแต่ไม่มาก ทาครีมบำรุงอยู่ตลอด

4.หุ่น วา สูง 158 หนัก 42 พอดีพอดี

5.หาคนดูแล 23000/ เดือน ไม่มีการขอค่าใช้จ่ายใด ๆ เพิ่มเติม พอใจแค่นี้คะ ^^  ( หาคนดูแลเท่านั้น )

6.ปัจจุบันทำงานใน กทม . พักอาศัยใน กทม. เช่นกัน

7.ส่วนตัวแล้วชอบทานอาหารทะเล , อาหารญี่ปุ่น ( ถ้าใจดีพาไปทานหน่อยนะคะ )

8.การคบกัน  ถ้าคุณอยากให้เป็นความลับบอกเลยนะคะ เช่น พี่สะดวกเดินห้างนี้ได้ , ทานข้าวที่นี่ได้

9.วา ไม่ซีเรียสเรื่องอายุของคนที่มาดูแล วา นะ สิ่งที่สำคัญคือถ้าดูแลได้ ก็โอเคร

10.คุณมีครอบครัวแล้วก็ขอให้บอกมาเลยคะ ทุกอย่าง วา รับได้ ขอแค่อย่าปิดบอกตรงๆ เพราะทุกคนมีเหตุผลส่วนตัว  เข้าใจคะ

11.ขอให้คุณมาด้วยใจที่พร้อมช่วยจิงๆ  อยากคบกันจิงๆ  ช่วงนี้ วา ลำบาก ไม่จำเป็นคงไม่มาโพสหาคนดูแล วา ต้องการหาคนดูแลที่ช่วย วา ได้ คบกันนานแค่ไหนก็อยู่ที่คนมาดูแลมากกว่า วา ไม่ใช่คนคบไปเรื่อยๆ เวลาคบใครก็คบนาน

12.ทักทาย วา หรือทำความรู้จักเพิ่มเติมที่อีเมล วา คะ valinavava(แอท)gmail.com  คุยกันนะคะ

***** ไม่สะดวกคุยกับคนที่คิดมาเล่นๆ เราต่างก็เป็นผู้ใหญ่แล้วควรรู้ว่าอะไรคืออะไร

***** กรุณาให้โอกาส และ สิทธิสำหรับคนที่เขาพร้อม และ คนที่เข้าตั้งใจหาคนดูแล ด้วยค่ะ

โอมเพี้ยง!! ขอให้มีคนที่นิสัยดีดี พร้อมดูแลเราได้ เข้ามาในชีวิตเราด้วยเถอะ

valina

• Newbie
  • *
สนใจดูแล ถ้าคุณพร้อมทักทายกันได้เลยนะคะ ( อีเมลนะ )

kab_return

• Hero Member
  • People Like This 137
HBD.ครับ    ขอให้มีความสุขในวัน.   Valentine 's dayด้วย ครับ555 **11**
อยากไดอั่งเปาบอกนะ ไม่ต้องเกรงใจ  **21**
..ให้สองซองเลย เพราะเป็นวันเกิด+วันวาเลนไทน์ ในวันเดียวกัน

valina

• Newbie
  • *
 ไอดี กัปตัน พี่ใจดีจัง แต่ .. ไม่เปนไรจ้า

valina

• Newbie
  • *
บางทีคนเกิด วัน valentine ใช่ว่าจะไม่เหงานะ
มีบางคนบอกว่าคนเกิดวันนี้จะมีความรักดีดี แต่.. วายังเหงาอยู่เลย โสดด้วยนะ  55

valina

• Newbie
  • *
โสด 2 ปี ชิน ล่ะ ก็ ชิน