ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสาวผู้เข้าประกวดจากทางภาคใต้ หน้าคม ผมยาว หาพี่40+ ดูแลค่ะ  (อ่าน 496 ครั้ง)

Vivian56

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
น้องคนใต้ หน้าคม ผมยาว อายุ 24 ย่าง 25 ปี ผิวคนใต้ ไม่ขาวไม่ดำ ถ้าพี่หาน้องขาวโอโม่รบกวนผ่านนะค๊า
ส่วนตัวน้องเป็นคนสูง หุ่นดี ผ่านการประกวดมาทั้งนนางงามและนางแบบ
พาไปดูหนังควงกินข้าวได้ ค้างคืนด้วยได้
ส่วนตัวพักพักอยู่แถว bts พร้อมพงษ์
หาพี่ดูแลระยะยาวคนเดียวเท่านั้น ขออายุ 40++ ขอสุภาพ อบอุ่นเป็นผู้ใหญ่นะคะ

เรทดูแล 30K ถ้าพี่ท่านใดไม่ใช่สเปคด้านบน รบกวนผ่านก่อนนะคะ น้องขอบคุณล่วงหน้าค่าาา

**36** **36** **36**

Vivian56

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
ติดต่อที่ไอดี : fernthiti09
มีตัวตนจริงๆ ไม่หลอกหลวงแน่นอนค่ะ