ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโพสขอบคุณพี่คนนึงในเวบนี้ค่ะ  (อ่าน 622 ครั้ง)

PattyPatty

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
อยากโพสขอบคุณพี่คนนึงในเวบนี้ค่ะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2015, 10:38:12 PM »
พึ่งได้เริ่มหาคนดูแล แต่ก็ยังหาไม่ได้ เพราะหนูเรื่องเยอะ เรื่องมาก
วันนี้ได้แอดไลน์พี่คนนึงที่ส่งเมลมา พี่ขอให้ส่งรูปก็ไม่ส่งให้
ขอข้อมูลรายละเอียดก็บอกว่าตามโพสที่ได้บอกไว้ แต่พี่คือคนที่มาช่วย
หนูแบบวัดใจกันเลย พี่บอกว่าพี่ไม่ได้รับดูแล ไม่มีข้อผูกมัดอะไร
แค่อยากช่วย หนูขอขอบคุณพี่มาก ๆ ค่ะ หนูอยากบอกให้ทุกคนในเวบนี้
ว่ายังมีพี่ดี ๆ และมีคนดี ๆ อยู่จริงค่ะ หนูจะหางานให้ได้ค่ะ
แต่ก็ยังหาพี่อยู่นะคะ  **36** **36** **36**