ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเพื่อนผู้หญิงนะคะว่า "ผู้ดูแล" แบบไหน ที่คุณ "ยี้" มากที่สุด !!!  (อ่าน 22356 ครั้ง)

allnoproblem

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
รถไม่น่าเกี่ยวนะครับ จะไม่หรูหรือจะเก่า ไม่น่ายี้ครับ  **25**

แต่ถ้ารถสกปรกอันนี้อีกเรื่อง

ขอบคุณค่าาาาาา  41

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
     ผมแก่ ดำ อ้วน รถเก่า ............... นิสัยไม่ดี..........เดี๋ยวนึกต่อหน่อยว่ามีอะไรที่เป็นข้อน่ารังเกียจอีก จะได้มารายงานตัวถูก
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

• Newbie
  • *
     ผมแก่ ดำ อ้วน รถเก่า ............... นิสัยไม่ดี..........เดี๋ยวนึกต่อหน่อยว่ามีอะไรที่เป็นข้อน่ารังเกียจอีก จะได้มารายงานตัวถูก

ค่าาาาาา  **36**

• Newbie
  • *
เจอกันแสดงให้เห็นทุกอย่างอะดีแล้ว แสดงถึงความจริงใจไงจ๊ะ  **11** **11** **11**
5555+ พี่ก็เป็นอย่างที่ว่าทุกอย่างเลย  แถมมีความหื่น++++อีกด้วยนะ  **11** **11** **11**

555

hiji30

• Full Member
  • People Like This 7
พูดจาดูถูก ลวนลามหยาบคายไม่ผ่านพร้อมยี้สุดๆ

Zeezee

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ประเภทผิดคำพูดค่ะ

"พี่ให้เกียรติน้องแน่ๆ" แต่สุดท้าย ไม่ให้เกียรติ

บอกว่า "จะไม่หยาบคาย" แต่แล้วก็หยาบคาย

"จะไม่อย่างนี้อย่างนั้นอย่างนู้น" แต่แล้วก็ผิดคำพูด

ประมาณนี้ล่ะค่ะ อย่าได้เจอกันอีกเลย เหอเหอเหอ

สู่ความเวิ้งว้าง

• Jr. Member
  • **

kab_return

• People Like This 137
อย่าว่าแต่เขาอิเหนาเป็นเอง ก็แล้วกันน่ะ จ้ะ อิอิ **36**

• Newbie
  • *
มี ความคิดเห็น จากเพื่อนๆ ผู้หญิงอีกป่าวคะ

เอาเป็นแบบกรณีเจอครั้งแรก แล้วเราไม่อยากไปพบพี่เค้าอีกที่ 2 น่ะค่ะ ว่าเป็นเพราะอะไรกัน

*..APhRoDiTe.,!~

• People Like This 86
  • #~!Miss u ka (' ')....*

เราเจอประเภทที่ว่า พูดจาแย่มาก มารยาทในการสนทนาไม่มีเลยสักนิด

เราแทบอยากลุกจากโต๊ะแล้วก็ไม่ขอรับอะไรจากเค้าเลย ไม่อยากให้เป็นบุญคุณให้เค้าเอาไปพูดว่าให้เราเท่านั้นเท่านี้

เราหงุดหงิดตั้งแต่ก่อนเจอละ ทำเป็นว่า  เพื่อนพี่เยอะ ไม่ได้ง้อให้เรามา อ้าว แล้วนัดเพื่อ นัดกระทันหันซะด้วย

ไอเราก็เกรงใจไง เห็นเป็นพี่ในเ็ว็๋บ คุยมานาน นิสัยดี แต่เจอจริงๆคนละอย่างเลย

ปกติเรา ร่าเริงนะ คุยเก่ง  แต่กับพี่เค้า เราอารมณ์ดีไม่ออกเลยเค้าบอกว่าเราไม่เหมือนที่เขียนการบ้าน

จะเหมือนได้ไง ขอโทษนะ ปากพี่แบบนี้ หนูไม่มีอารมณ์หวาน จ๊ะจ๋า ด้วยจริงๆ บอกอยู่นะว่าเกลียดคนที่พูดคำนี้

เคยมีพี่มี่เคารพรักมากในเว็บเอาหนุไปนินทา  ก็บอกว่าใครด่าคำนี้ไม่ชอบ และโกรธมาก แต่พี่ก็พูดและย้ำหลายครั้งมาก

ยอมรับว่าอยากวีนนะ แต่มารยาทมันยังมีอยู่ และการที่พี่จะเรียกพี่สาวหนูมากตอนนั้น มารยาทพี่มีพอป่ะคะ

แล้วที่ไลน์มา พูดสารพัดว่างั้นงี้ หนูไม่ได้มีเขานะ ที่จะเชื่อ หนูเสียความรู้สึกตั้งแต่ก่อนเจอไม่กี่นาทีแล้ว

แล้วมาเสียความรู้สึกตอน คุยกันอีกแทบจะทุกวินาทีที่อึดอัด จนอยากจะชกหน้าพี่ ตั้งแต่เจอ พี่ๆมา

น่ารักทุกคน ไม่มีใครแบบพี่เลยค่ะ สาบานจริงๆให้ตาย จะมาหลอกถามข้อมูลคนนั้นคนนี้ บอกเลยนะ

ไม่ได้สนิทกับผู้ชายทั้งเว็บ แค่เคยไปเจอ เคยทานข้าว คุยตามมารยาท รู้จักผิวเผิน ไม่ต้องมาถามว่า คนนั้นเป็นไงคนนี้เป็นไง

คุณอยากรู้จัก คุณไปคุยเอาเอง ถ้าจะเรียกออกมาค่ำๆให้รีบมา เพื่อ ถามเรื่องพวกนี้ มันไม่ดีนะคะ เรียกให้ออกมานินทาคนอื่นน่ะ

อยากรู้อะไร ไปนัดเจอเอง ถามกันเอง  หนูไม่รู้จุื่ดประสงค์พี่หรอกนะ เพื่ออะไร แต่ขอบคุณนะคะ ที่สอนให้หนูอดทนไม่วีนแตก

ขอบคุณที่สอนให้หนูใจเย็น อดทนกับคนนิสัยแย่ๆแบบพี่ ขอบคุณมากๆค่ะ  ยาวไปหน่อยแต่จากใจเลย  อึดอัดมากจริงๆวันนั้น

**22** **22** **22** **22** **22**
I'm comeback