ผู้เขียน หัวข้อ: กรุณาฟังให้จบ แล้วจะบล๊อค หรือจะแอด หรือจะลบ (ไลน์) ก็ตามใจ!!!  (อ่าน 20983 ครั้ง)

kdevil

• Hero Member
  • People Like This 71
  • ความจริงจัยอาจใช้ไม่ได้กับบางสถานที่!!!
ขอน้องมาอิเข้าด้วยได้มั้ยคะ  **34** **34**

มาอึ อยู่ในกรุ๊บนานแล้วจ๊ะ.....

เรียนเชิญ พี่ๆ ผู้ชาย ที่ไม่ค่อยมีความลับ เข้าไปหาเพื่อนคุยกันนะครับ ทิ้ง ไลน์ไว้เรยครับ แล้วผมจะไปลากเข้ากลุ่มนะครับ

**11** **11** **11**

ปล.น้องสาว คนไหน เหงาๆ แอดมาคุยกันนะครับ

**32** **32** **32**

ขอตัวก่อนนะครับ เด๋วค่ำๆ ค่อยมาแอดนะครับ ขอตัวไป ฟิตเนต ก่อน คิคิคิ

อย่าตามหาคนที่ "ดีที่สุด" เพราะมันไม่มี
ตามหาคนที่ "ดีกับเรา" ก็พอ

คุณอบเชย

• Sr. Member
  • People Like This 15
น่าสน ตรงไฮโล5555

สวัสดีจ๊ะ ขน มอบ ไม่แอดมาคุยกันหน่อยหรอจ๊ะ?

แยกคำให้ถูกหน่อยก้จะดีน่ะค่ะ5555   ขนม อบ ค่ะ

แต่น่าเสียดายจัง หนูไม่มีไลน์ **21**
It's love that hurt...
But it's hurt tells you're still alive.

finding

• People Like This 112
  • You're in my days and in my heart always.

สวัสดีจ๊ะ ขน มอบ ไม่แอดมาคุยกันหน่อยหรอจ๊ะ?

แยกคำให้ถูกหน่อยก้จะดีน่ะค่ะ5555   ขนม อบ ค่ะ

แต่น่าเสียดายจัง หนูไม่มีไลน์ **21**

ขออนุญาตฮาพี่กบหน่อยนะคะ  **30** **30** **30** **30** **30** **30** **30**

เว้นวรรคให้ถูกต้องหน่อยค่ะพี่กบ อ่านแบบนี้เสียหายหมด  **24** **24**
ชั้นเรียนรู้ที่จะให้คนอื่นไม่ใช่เพราะชั้น มีเหลือมากมาย แต่เรียนรู้ที่จะให้เพราะ รู้ดีว่า “การไม่มีมันเป็นอย่างไร?”

thisisabook

• People Like This 129
ขอน้องมาอิเข้าด้วยได้มั้ยคะ  **34** **34**

ท่านเค บอกอยากเชิญออกมากกว่า **30** **30** **30**

คุณอบเชย

• Sr. Member
  • People Like This 15

ขออนุญาตฮาพี่กบหน่อยนะคะ  **30** **30** **30** **30** **30** **30** **30**

เว้นวรรคให้ถูกต้องหน่อยค่ะพี่กบ อ่านแบบนี้เสียหายหมด  **24** **24**

ใช่พี่  หนูเสียหายนะ555555555555555555 **11** **11**
It's love that hurt...
But it's hurt tells you're still alive.

finding

• People Like This 112
  • You're in my days and in my heart always.

ท่านเค บอกอยากเชิญออกมากกว่า **30** **30** **30**

ลนส.ใจร้ายยยยยยย
ชั้นเรียนรู้ที่จะให้คนอื่นไม่ใช่เพราะชั้น มีเหลือมากมาย แต่เรียนรู้ที่จะให้เพราะ รู้ดีว่า “การไม่มีมันเป็นอย่างไร?”

kdevil

• ความจริงจัยอาจใช้ไม่ได้กับบางสถานที่!!!
ลนส.ใจร้ายยยยยยย

ลนส.. เข้ามาเทรน น้องๆ หน่อยๆๆๆๆๆ

อิอิอิ ยินดีตอนรับพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ นะครับ คนเยอะวุ่นวายหน่อย แต่ส่องเอาชอบคนไหนก็ซิบเรยนะครัชชชชช

ลงไลน์ไว้ หรือว่า PM มาก็ได้ครับ (อาจจะวุ่นวายหน่อยนะครับ คุยโขมงเบย)

**34** **34** **34**

อย่าตามหาคนที่ "ดีที่สุด" เพราะมันไม่มี

Older Sister

• People Like This 63
  • "I think to myself... What A Wonderful World >_< "
ชอบทั้งบ้านและมอไซด์เลยค่ะ

ถูกใจ....อยากได้...  **19** **19**
อารมณ์...ความรัก...ความรู้สึก... ^_^

kdevil

ชอบทั้งบ้านและมอไซด์เลยค่ะ
ถูกใจ....อยากได้...  **19** **19**

ชอบจริงหรือเปล่าครับ อย่าพูดให้มีความหวังนะฮ๊าฟฟฟฟฟฟ....

เอ้ แต่ว่า ชอบบ้านกับมอไซด์ แต่ว่าที่ถูกใจ และอยากได้นี่ จขกท. หรือเปล่าฮ๊าฟฟฟฟฟ

**34** **34** **34**

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
แล้วก็ครึกครื้น แบตสนุกสนาน ชาร์จทิ้งไว้เลย
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~