ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนผู้ชายนั่งจิบเบียร์คุยเรื่องสาวๆ เย็นนี้  (อ่าน 2109 ครั้ง)

Yodrak

• Full Member
  • People Like This 108
เสียดาย ... อดไปศึกษาเซียนจีบสาวเลยครับ
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

buababy

• People Like This 164
  • Love suck Luck less

เสียดาย ... อดไปศึกษาเซียนจีบสาวเลยครับ

ขะศึกษาไปจีบสาวที่ไหนอีกล่ะคะ แหมม แค่นี้ก็สาวเยอะจนแบ่งเวลาไม่ทันละม้างงง  **11**
Action = Reaction

Yodrak

• People Like This 108

ง่ะ... กลับโรงงาน  **25** **25** **25**

ขะศึกษาไปจีบสาวที่ไหนอีกล่ะคะ แหมม แค่นี้ก็สาวเยอะจนแบ่งเวลาไม่ทันละม้างงง  **11**
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

Sweetycookie247

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • Eccedentesiast
เปลี่ยนแนวแล้วหรอคะลุง
หมูทำอะไรก็อร่อย ยกเว้นข้าวมันไก่