ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ช่วยเหลือด่วนค่ะ รับคนเดียว ระยะยาว ไม่รับค่ะ อ่านลายระเอีนดก่อนค่  (อ่าน 321 ครั้ง)

fuyuki

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หนูหาพี่ช่วยเหลือค่ะ  เคยมีคนดูแล แต่มีเหตต้องแยกย้ายกัน
เลยต้องหาพี่คนใหม่  มาช่วยค่าใช้จ่ายต่อจากที่พี่คนเก่าที่เคยช่วยใว้ค่ะเดือนละ20000 อาทิตละ5000บาทค่ะ  อื่นๆตกลงกันได้ค่ะ
เพราะยังมีที่ต้องใช้จ่ายจำเป็นอยู่ต้อง ใช้หนี้ และค่าใช้จ่ายบางส่วน  ขอพี่ที่ช้วยได้จริงค่ะ  ไม่มั่ว  คุยกันได้ทุกเรื่อง สบายๆค่ะ
แต่ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัวกัน  ขอด่วนๆ เพราะต้องจ่ายใช้หนี้  ค่าใช้จ่าย  ตามกำหนดเดิม  ตอนนี้พี่เขาไม่อยุแล้ว  ไม่รู่จะหาจากไหนไห้ทันแล้สค่ะ
หนูอายุ25  ตัวเล็ก  ไม่อ้วน หุ่นดี  น่าตาไม่แย่  ไม่ดำ
ฝั่วธน  ขอที่ช่สยได้จริงๆค่ะ  หลอก หรือมาคุยเล่นผ่านไปเลย  จำเป็นมากค่ะ ขอบคุณที่สนใจ ค่ะ

fuyuki

• Newbie
  • *

fuyuki

• Newbie
  • *

fuyuki

• Newbie
  • *