ผู้เขียน หัวข้อ: เมตตาช่วยแม่ลูกอ่อนคนนี้ด้วยเถอะค่ะลูกไม่สบายหนักไข้สูงมากต้องการหาเงินพาไปหาหมอ  (อ่าน 344 ครั้ง)

Nina100

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
หนูขอแค่ 1,000 บาทให้ได้พาลูกไปหาหมอก่อนก็พอค่ะตอนนี้โรคไข้สูงมากเป็นตั้งแต่เมื่อวานตอนเย็นเช็ดตัวทั้งคืนเลยวันนี้ไข้ก็ยังไม่ลด  วอนพี่ใจดีเมตตาช่วยหน่อยนะคะไม่เห็นแก่หนูก็สงสารเด็กตัวเล็กๆด้วยเถอะค่ะ

จะซื้อรุปคลิปก็ได้นะคะหนูจะรวบรวมให้ได้ 1,000 บาทกลัวไปหาหมอแล้วไม่พอเพราะแม่โทรตอนนี้มีอยู่ไม่กี่บาท

​​​​​​​ไอดีnewmma