ผู้เขียน หัวข้อ: เค้าจะมีรักได้มั้ย... ถ้าเค้ามีแนวคิด sexคือหลังแต่งงาน  (อ่าน 2703 ครั้ง)

Amarone

• VERIFY USER
  • Full Member
  • *
  • People Like This 165

ถ้าเช่นนั้น ต้องขอหลังไมค์ละค่ะ วิเคราะห์ออถกสื่อมิได้ ติดเรท 25++ กิกิ  **34**
ถ้าคุณครูจ๋องจะกรุณา  ก็จะดีมากครับ **06**
ถือซะว่าเป็นการส่งเสริมการศึกษานอกร.ร. **11**

Sonkyu

• People Like This 118
sex เป็นส่วนนึงของชีวิตคู่ อันนี้ถั่วได้ยินบ่อยๆ

ถ้ารักกันจริง ต้องรอได้ อันนี้เคยได้ยินบ่อยเหมือนกัน

แต่ส่วนมาก คนที่รักกันชอบกัน มาอยู่ใกล้กัน เด๋วก้ออยากนัวเนียทautomatic เอง อ่ะ

เอางี้สู้ๆ นะคะ ลุยจีบก่อนเบย เค้าเป็นกำลังใจให้

เห็นด้วยกะน้องถั่ว

บางทีเราก็ฝืนธรรมชาติไม่ได้

**34**

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
รัก = sex
Sex ไม่เท่ากับ รัก

หรือ
Sex= รัก
รัก ไม่เท่ากับ sex

กว่าจะได้คำตอบ คงนิพพาน

จะจีบใครลุยเลยครับ.  แต่ห้ามไปเตะหมานะ. ผิดกฎหมาย โทษทั้งปรับทั้งจำ

ดีครับแต่งงานแล้วค่อย sex.  แต่งเสร็จพบฝ่ายหญิงแปลงเพศมา.  ฝ่ายชายนกเขาชีวาลัยข้ามภพ ไปนานแล้ว.

**14**

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
จีบ ไปเลยครับเดี๋ยวนี้ผู้ชายมีน้อย มัวแต่เก็บอาการปากไม่ตรงกับใจ เกรงว่าจะโดนคาบไปรับประทานซะก่อน

เห็ดด้วยครับ ผู้ชายมีน้อย จีบเลย
ปล. 1 เดินห้างสมันนี้เห็นพวก"รักร่วมเพศ"เยอะมาก
      2 แต่ในwlgนี้เจอพวก "ร่วมเพศแต่ไม่รัก"

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Attm

• People Like This 12
  • ความสุข ต้องสร้างเอง
ผมรักครับ
รักนิสิต
 **11** **34** **11**
สถานที่เทา ๆ 
การพบเจอกันในรูปแบบพิเศษ

แต่ก็หวังจะพบเจอสิ่งที่ไม่หลอกลวง