ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามสาวๆ หนุ่มๆจะเข้ามาตอบก็ได้นะคะ  (อ่าน 4433 ครั้ง)

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
Re: สอบถามสาวๆ หนุ่มๆจะเข้ามาตอบก็ได้นะคะ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 02:26:04 AM »
ถ้าตอนนั้นถ้าอยากได้แค่เงินคงเลือกพี่แบบข้อ2.

เพราะว่าถ้าเริ่มรักใครในเว็บนี้แล้วความเสียใจรอเราอยู่เสมอ ... เพราะพี่มีช้อยให้เลือกเยอะเหลือเกินน  **25**
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
Re: สอบถามสาวๆ หนุ่มๆจะเข้ามาตอบก็ได้นะคะ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2017, 10:11:00 PM »
บังคับเลือกคำตอบใดคำตอบหนึ่งมั้ยคะ
ถ้าไม่บังคับเลือก...

จ๋องเลือกพี่ที่จ๋องรักและเขาก็ทำดีกับจ๋อง รักจ๋องด้วยค่ะ
เมื่อตัดประเด็นเรื่องเงิน ไม่รีบร้อนอะไร ก็รอได้พบเจอคนที่ใช่ที่สุดไปเลย
ถึงแม้จะหายาก แต่ก็มีอยู่นะคะ

"หากชาตินี้ไร้ชายที่พึงเชย อย่ามีคู่เสียเลยจะดีกว่า"
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 12:13:18 PM »
ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องเงิน....ทำไมต้องเลือกครับ
ทั้งสองทางเลือกนำความทุกข์มาสู่ชีวิตน้อง
มองหาที่ใช่และ"รอ"ให้เป็น....หัดอยู่กับตัวเองให้เป็น..

น้องๆคนอื่นที่จำเป็นต้องเลือกเพราะมันมีปัญหาการเงิน มีปัญหาที่ถ้าทิ้งไว้
มันจะทุกข์มากกว่า....ถ้าแบบนั้นก็เลือกเอาที่ทุกข์น้อยมาแทนไอ้ที่มัน
ทุกข์มาก

อย่าหลงทางเดินชีวิตเลือกเอาปัญหาเอาความทุกข์มาใส่ตัว....แล้วที่หลังก็มาโทษคนอื่น
จริงๆแล้วคนอื่นเข้ามาได้เพราะเราเปิดประตูใจรับเขาเข้ามา

ถ้าน้องเลือกไปในอนาคตมาโพสกระทู้อีกผมอาจจะตอบประมาณนี้
ไอ้แฟนชั่วๆที่มันทำร้ายใจน้องๆได้นะ..มันไม่ได้จีบน้องเป็นคนแรก...มันจีบมานับไม่ถ้วนแต่น้องดันรับมาเป็นแฟน.....
เลือกเองเจ็บเองนะ...

**38**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ