ผู้เขียน หัวข้อ: สาวๆ ปลื้มกับคำชมอะไรกันมั่งอ่าคะ  (อ่าน 1646 ครั้ง)

Namtarn:Zai

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
Re: สาวๆ ปลื้มกับคำชมอะไรกันมั่งอ่าคะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2015, 06:47:48 PM »
ชมว่า

อยู่ด้วยแล้วมีความสุข ชอบเสียงหัวเราะและไม่เฟก

ไม่รู้เรียกว่ายอรึป่าว แต่ได้ฟังแบบนี้ทีไร มันพราวคะ

ความรักก็เหมือนกางเกงที่ใส่มานาน
ถ้าวันนึงมันคับ เราจะซื้อใหม่แล้วทิ้งมัน
หรือลองลดน้ำหนัก เพื่อกลับไปใส่มันอีกครั้ง

**รับจ้างเที่ยว น่ารัก นิสัยดี เป็นกันเอง**

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: สาวๆ ปลื้มกับคำชมอะไรกันมั่งอ่าคะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2015, 06:54:34 PM »
ชมว่า

อยู่ด้วยแล้วมีความสุข ชอบเสียงหัวเราะและไม่เฟก

ไม่รู้เรียกว่ายอรึป่าว แต่ได้ฟังแบบนี้ทีไร มันพราวคะ

น้องน้ำตาลผมขอบอกดังๆออกสื่อว่า
อยู่ด้วยแล้วมีความสุข คราบ
 **02** **02** **02**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ