ผู้เขียน หัวข้อ: ทุกครั้งที่เหงาขาดเพื่อนรู้ใจ  (อ่าน 753 ครั้ง)

MyLifestyle

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 22
ทุกครั้งที่เหงาขาดเพื่อนรู้ใจ
« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2015, 04:04:49 PM »
ทุกครั้งที่เหงาๆเบื่อๆในวันหยุด ที่ต้องทำอะไรคนเดียวเหมือนเดิม จำเจ ทำให้นึกถึง ห้องนั่งเล่นเว็บนี้ ถึงจะหลายๆวันเข้ามาแต่ก็ยังนึกถึงห้องนี้เป็นอย่างสุดท้ายนะคะ  ไม่ต้แงทักpmมาขอไลน์ เฟซนะคะ. ถ้าอยากรู้จักก็ทิ้งเฟซไว้ค่ะ เดี่ยวเราไปวิเคราะห์เองค่ะ
เชื่อเถอะ ไม่ว่าเราจะทำอะไร คนอื่นก็หาทางตำหนิเราได้ตลอดเวลา เราทำในสิ่งที่ถูกต้องของเรา จงเชื่อมั่นและทำต่อไป

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ทุกครั้งที่เหงาขาดเพื่อนรู้ใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 10:45:20 AM »
      ขอให้เจอคนถูกใจนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

MyLifestyle

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 22
Re: ทุกครั้งที่เหงาขาดเพื่อนรู้ใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 06:34:30 PM »
คนจริงจังในโลกออนไลน หายากค่ะ
เชื่อเถอะ ไม่ว่าเราจะทำอะไร คนอื่นก็หาทางตำหนิเราได้ตลอดเวลา เราทำในสิ่งที่ถูกต้องของเรา จงเชื่อมั่นและทำต่อไป

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2015, 09:26:51 AM »
คนจริงจังในโลกออนไลน หายากค่ะ

ผมไม่ได้มาหาคนจริงจังมังครับ เลยได้เจอคนจริงใจและถุกใจ
ที่ไหนๆ ก็มีคนที่เราอยากเจอและไม่อยากเจอทั้งนั้น อยู่ที่เราเลือกจะรับหรือไม่รับแค่นั้นเอง
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Santa168

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2015, 11:33:30 AM »
ถ้าจะมองหาคนที่ถูกใจ คงต้องมองด้วยใจด้วยละมั้งครับ ถ้ามองด้วยตา อาจจะไม่เหนนะ
จริงอยู่คนไม่ดีมีมาก แต่คนดีก็พอมีอยู่มั้ง  **04**