ผู้เขียน หัวข้อ: N_N:) 719วัน_พอ/กัน/ที  (อ่าน 10717 ครั้ง)

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
Re: N_N:) 719วัน_พอ/กัน/ที
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2017, 09:42:46 PM »
การบ้านหวานประมาณน้ำตาลหลายกระปุก

มดขึ้นหน้าจอเลย

ยินดีกับความรักหวานๆนะคะ

EdBrown

• Full Member
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2017, 09:45:27 PM »
เพิ่งกลับมาจากเขาใหญ่เช่นกัน เมื่อวานช่วงบ่ายมีฝน ค่ำๆมีลมเย็นสบาย บรรยากาศช่างเป็นใจกับคนมีคู่ยิ่งนัก อิจฉาท่านเจ้าของกระทู้ได้ไปเที่ยวกับหวานใจ ส่วนผมไปทำงาน

ช่วงวันธรรมดาคงไม่ค่อยมีคนเพราะที่พักของผมก็มีแขกอยู่แค่สามสี่ห้อง เสียดายอ่างจากุซซี่ในห้อง มีคนอยากลงแช่ แต่ไม่ได้ชวนเค้าไปด้วย ผมเลยไม่มีอารมณ์ลงไปแช่คนเดียว
Start over!!

Yodrak

• Full Member
  • People Like This 108
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 10:10:41 AM »
มิน่า ... ไปชิมของหวาน ถึงขุนเขาแห่งมายา เลยไม่มีเวลามาจิบของขมกับผม 

ยังรอคนมาเลี้ยงกาแฟนะครับ

**34** **34** **34**

ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 09:31:20 PM »
การบ้านหวานประมาณน้ำตาลหลายกระปุก

มดขึ้นหน้าจอเลย

ยินดีกับความรักหวานๆนะคะ
ขอบคุณมากครับ น้องถั่ว 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

nine_nine

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 09:33:58 PM »
เพิ่งกลับมาจากเขาใหญ่เช่นกัน เมื่อวานช่วงบ่ายมีฝน ค่ำๆมีลมเย็นสบาย บรรยากาศช่างเป็นใจกับคนมีคู่ยิ่งนัก อิจฉาท่านเจ้าของกระทู้ได้ไปเที่ยวกับหวานใจ ส่วนผมไปทำงาน

ช่วงวันธรรมดาคงไม่ค่อยมีคนเพราะที่พักของผมก็มีแขกอยู่แค่สามสี่ห้อง เสียดายอ่างจากุซซี่ในห้อง มีคนอยากลงแช่ แต่ไม่ได้ชวนเค้าไปด้วย ผมเลยไม่มีอารมณ์ลงไปแช่คนเดียว
ไม่เป็นไรครับ พี่edbrown งวดหน้าก็พาน้องมาด้วย จะได้เเช่น้ำป๋อมเเป๋ม ทั้งวันเลย 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

nine_nine

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 09:35:18 PM »
มิน่า ... ไปชิมของหวาน ถึงขุนเขาแห่งมายา เลยไม่มีเวลามาจิบของขมกับผม 

ยังรอคนมาเลี้ยงกาแฟนะครับ

**34** **34** **34**
งี้ต้องรีบเบยครับ ลุงยอดรัก 41

nine_nine

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2017, 04:08:53 PM »

718 : About Time

วันที่ 718....เราชวนกันหลีกหนีจากกระเเสโซเชียลสุดเพี้ยนของฆาตกรสุดโหด  **09**
..เเละความสับสนวุ่นวายของเมืองกรุง มาพัก.. มาเว้นวรรคกันที่นี่..เขาใหญ่
**06**

ป๋อมเเป๋มกันตรงนี้เเล้ว..
มุ้งมิ้งกันในนี้ไปอิ้กกกก..  **32**

อาหารเย็นกับลมฝนเย็นๆสบายๆ..
เหมือนจะเป็นการเหมาทั้งร้านเพื่อ
ดินเนอร์หรูอย่างเป็นส่วนตัว   **02**
เเต่ความเป็นจริง ทั้งร้านมีเเค่เราเพียงโต๊ะเดียว
โดยไม่ต้องเหมา..
เเหะๆ  **25**

..หลังจากเราเเสดงหนังกันเองหลายภาคเเล้ว..  **02**  **02**
เธอเลือก About Time หนังโรเเมนติกอีกเรื่องที่เธอชื่นชอบมาดูกับผม ..เธอถามผมว่า หากย้อนเวลาได้
ผมจะยังเจอเธออีกไหม?..  **40**

<a href="https://www.youtube.com/v/iQop_qs4xV4" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/iQop_qs4xV4</a>

..นี่ก็อีกไม่กี่วันเเล้วนะ
ที่เราจะรู้จักกันครบ2ปี
ผมยังจำเหตุการณ์ในวันเเรก..วันต่อมา..วันไหนๆอีกหลายต่อหลายวัน..ของเราได้ดี   **36**

1: เจอกัน  **04**

วันเเรก........นั่นเเหละ..
เวปนี้เเหละ ที่ทำให้เราเจอกัน...วันนั้นเป็นวัุกร์  **10**
เธอฝึกงาน... ..เธอบอกว่าเธอใส่เสื้อสีฟ้า..เราเจอกันหน้าห้องน้ำ
สาธารณะที่อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ ..นับเป็นฮวงจุ้ย
ถอดวิญญาณจิ้งจอก สมคำร่ำลือ..เพราะนับตั้งแต่วันนั้น.. จิ้งจอกอย่างผม ก็ กลายสภาพเป็นหมาน่อยธรรมดา..  **02**

..ถือว่าโชคดียังเป็นของจิ้งจอกเเสนซื่อ ที่มีหญิงสาวใจดีเก็บไปเลี้ยง ทนุถนอมเหมือนไข่ในหิน..  **09**

จากซีนโรเเมนติกหน้าห้องน้ำ
เราเข้ามานั่งในร้านSaxophone
ผมให้เธอสั่งเบียร์มามอมตัวเอง
ส่วนผม ..มะนาวโซดา..  **34**

เเละ นี่ คือที่ที่เราเริ่มเรียนmath111
เริ่ม นับ1 มาด้วยกัน..  **06**

วันที่หวานฉ่ำ..
เพราะชีวิตติดหวาน  **39**

นี่ สตาร์บัง กะ สตาร์บักส์ ที่เธอติด  **30**

ในทุกวันของเราจึงมีเเต่ความหวานของค้าา_หนมม กะ นมชมพู..จนระดับน้ำตาลในเลือดผมชนเพดาน... **01**
ก่อนที่เธอจะหันมาติดคาเฟอีน หลังทำงานได้สักพัก..   **25**

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2017, 04:46:24 PM »
ึการบ้านพี่นาย-น้องยายละมุนเสมอ
แม้ในความเป็นจริง...
ในสระน้ำนั้นคงร้อนฉ่า
 **34
 **30**
#เลเวลความอิจ10/10
#ใครอิจพี่นายบอกนู๋ได้
#หาพวกเฉยๆ **21**
# **30**

nine_nine

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2017, 08:49:36 PM »
ึการบ้านพี่นาย-น้องยายละมุนเสมอ
แม้ในความเป็นจริง...
ในสระน้ำนั้นคงร้อนฉ่า
 **34
 **30**
#เลเวลความอิจ10/10
#ใครอิจพี่นายบอกนู๋ได้
#หาพวกเฉยๆ **21**
# **30**
เผชิญเรามาเที่ยวกันในวันฝนพรำครับ
น้ำในสระเลยเย็นเจี๊ยบจนคุณยายขนลุก **32**
อิอิ
ขอบคุณน้องโซที่เเวะมาทักทายกันครับ
ขอให้น้องโซเเละลูกมีความสุขมากๆนะครับ **04**

EYES

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2017, 03:24:23 PM »
ได้อ่านการบ้านของ พี่nine  บอกได้คำเดียวครับ
อยากมีโมเม้นแบบนี้บ้าง ขอบคุณที่แบ่งปัน ความหวาน
ความสุข ขอบคุณครับ