Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เราเข้าใจผู้ชายนะะะะ

(1/3) > >>

Bloodymarry:
เออ ว่าด้วยเรื่อง "ผู้ชายเจ้าชู้" 5555555555 ตรงกับใครหลายๆคนที่เล่นเว็บนี้เลยอ่ะเส้ะะะะะะะ อิอิ  **30**

คือแบบน้องเข้าใจผู้ฃายทุกคนนะที่มาเล่นในนี้อะ อย่าว่าไรเลย ทุกวันนี้น้องไม่กล้ามีแฟนเพราะมาเล่นเว็บนี้แหละค่ะ 55555555555
น้องปลงโลกมากค่ะ แต่ก็เข้าใจนะคะ ว่ามันเป็นธรรมชาติของผู้ชาย
ในชีวิตจริงก็เคยผ่านจุดที่อกหักมาอะค่ะ เวลาเราสูญเสียคนที่เรารักไปมันทำใจยาก และประเด็นคือเรื่องนอกใจอะ

แต่ทุกวันนี้เริ่มปลงละแหละค่ะ  จริงมั้ยคะพี่ผู้ชายทุกคนนน??  **11**
555555 คือบางทีหนูโสดหนูก็เหงาอะ แต่ให้พูดจริงๆ ความโสดมีประโยชน์อย่างนึง คือเราได้ทำอะไรหลายๆอย่างด้วยตัวเราเอง
เรามีความอิสระ ไม่ต้องมานั่งระแวงใคร อยากทำอะไรก็ทำ แต่ที่พูดมาทั้งหมดไม่ใช่ว่าหนูคิดจะครองโสดตลอดไปนะะะะ
คือมันก้มีฟีลลิ่งที่เหงาอะ อยากหาคนดีๆสักคนที่เข้าใจเราอะ  **21**

แต่ความจริงก็คือผู้ชายทุกคนเจ้าชู้.... ทำไงได้ ทำใจละกัน โสดต่อไป คริคริ 5555555555555555555 **30** **30**

คุณนายโฮ:
 **04** ผู้ชายหรือผู้หญิงก็มีความเจ้าชู้นะคะ แต่เพราะด้วยจารีตประเพณีทำให้ผู้หญิงเราไม่แสดงออกเด่นชัด
และไม่กล้าเจ้าชู้เพราะกลัวสังคมว่าเป็นผู้หญิงไม่ดี แต่ 99.99% ผู้หญิงที่มีเสน่ห์ เป็นผู้หญิงเจ้าชู้ค่ะ เหมือนกันผู้ชายแหล่ะ
เพียงแต่ผู้ชายไม่ค่อยรู้ มีเพื่อนสวยและก็เจ้าชู้ แต่ไม่ใช่มั่วนะคะ คือสามารถคบผู้ชายได้พร้อมๆกัน 5 คน  **25** แต่เค้าไม่ได้มีอะไรกัน
แต่ผู้ชายเจ้าชู้มักทำประตูแล้วทิ้ง

เคยเห็นผู้หญิงคุยโทรศัพท์แล้วเอาถุงก็อบแก็ปมาขย้ำๆ แล้วบอกว่าสัญญาณไม่ดีตัดสายวางสายผู้ชายที่แบบว่าไม่อยากคุย  **11**

เคยเห็นผู้ชายที่บอกว่ารักผู้หญิงคนนึง แต่จับมืออยู่กับผู้หญิงอีกคนหนึ่ง

ไม่รักก็ไม่เจ็บ  **39**

COACH:

--- อ้างจาก: คุณนายโฮ ที่ กันยายน 29, 2013, 10:24:45 PM --- **04** ผู้ชายหรือผู้หญิงก็มีความเจ้าชู้นะคะ แต่เพราะด้วยจารีตประเพณีทำให้ผู้หญิงเราไม่แสดงออกเด่นชัด
และไม่กล้าเจ้าชู้เพราะกลัวสังคมว่าเป็นผู้หญิงไม่ดี แต่ 99.99% ผู้หญิงที่มีเสน่ห์ เป็นผู้หญิงเจ้าชู้ค่ะ เหมือนกันผู้ชายแหล่ะ
เพียงแต่ผู้ชายไม่ค่อยรู้ มีเพื่อนสวยและก็เจ้าชู้ แต่ไม่ใช่มั่วนะคะ คือสามารถคบผู้ชายได้พร้อมๆกัน 5 คน  **25** แต่เค้าไม่ได้มีอะไรกัน
แต่ผู้ชายเจ้าชู้มักทำประตูแล้วทิ้ง

เคยเห็นผู้หญิงคุยโทรศัพท์แล้วเอาถุงก็อบแก็ปมาขย้ำๆ แล้วบอกว่าสัญญาณไม่ดีตัดสายวางสายผู้ชายที่แบบว่าไม่อยากคุย  **11**

เคยเห็นผู้ชายที่บอกว่ารักผู้หญิงคนนึง แต่จับมืออยู่กับผู้หญิงอีกคนหนึ่ง

--- End quote ---

คุณนายโฮชอบหิ้วถุงก๊อบแก็ปติดมือทุกวันเลย   **11**

--- อ้างจาก: คุณนายโฮ ที่ กันยายน 29, 2013, 10:24:45 PM --- **04** ผู้ชายหรือผู้หญิงก็มีความเจ้าชู้นะคะ แต่เพราะด้วยจารีตประเพณีทำให้ผู้หญิงเราไม่แสดงออกเด่นชัด

เนอะพี่ๆๆ ผู้หญิงยังสำรวมและเก็บอาการมากกว่าผู้ชาย  **13**

--- อ้างจาก: COACH ที่ กันยายน 29, 2013, 10:30:11 PM ---

คุณนายโฮชอบหิ้วถุงก๊อบแก็ปติดมือทุกวันเลย   **11**

ลุงเป๋าแซวผู้หญิงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง  **22**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version