ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมน้องรับจ้างเที่ยวบางคนจึงบอกว่า เรทจ้างเที่ยวนี้ยังไม่รวมค่ารถนะคะ  (อ่าน 6578 ครั้ง)

doomdoom7

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
เข้าใจว่าพี่ๆส่วนมากที่เข้ามาหาน้องๆจ้างเที่ยว
คือมีเงินเยอะ เหลือกิน เหลือใช้
พอจะเข้ามาแสวงหาความสุข ใส่ตัวซะอีก
ถ้ามันจะเครียดกับค่านั่น ค่านี่ จุกๆจิกๆ
อย่าหาเลย แลดูปัญหาเยอะจัง  เง้ออออ

ใช่ครับ ผมเห็นด้วย
พี่ๆส่วนมากที่เข้ามาหาน้องๆจ้างเที่ยว คือมีเงินเยอะ เหลือกิน เหลือใช้

แต่ก็ควรมีระบบระเบียบอยู่บ้างในเรื่องการว่าจ้าง มิใช่หรือครับ

ขอบคุณนะครับที่แสดง คห

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
     พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านครับ กระทู้ของนายคนนี้ เค้าไม่ได้อยากรู้อะไรตามที่ถามนักหรอกครับ
เค้ามีความสุขกับการได้มาตั้งกระทู้ให้มันป่วนสังคมที่นี่เล่นเท่านั้น เปลี่ยนยูสมา 3 รอบ สันดอนเดิมๆ ตลอดครับ

ถ้าพี่ๆ น้องๆ มีคห.ขัดกันถกเถียง ทะเลาะกันมันคือความสำเร็จของจขกท. ผมว่าครอบครัวเค้า จิต ทั้งบ้านครับ
ถึงได้อบรมสั่งสอนอะไรดีๆ ให้เค้าไม่ได้ ออกมาสร้างปัญหาสังคมอะไรแบบนี้อย่าไงไม่แยแสว่าใครจะด่าทอต่อว่าไปถึงโคตรเหง้าศักราช

ใครอยากติดต่อจขกท. มีน้องๆ ที่นี่เคยคุย เคยได้ไอดีไลนืเค้ามา ถามไว้เลยครับ เดี๋ยวมีคนส่งให้แน่ๆ
และถ้าได้คุยแล้ว ได้รับการนัด อาจถูกทิ้งไว้กลางทาง อาจจะได้รับคลิปน้องชายตัวจิ๋วของเค้า ที่เค้าชอบส่งให้สาวๆ ดู
เป็นของแถมแทนค่ารถด้วยระครับ

ผมเชื่อว่าแอดมินคงจับตาดุเค้าอยู่ และมีการลบกระทู้เค้าบ้างอยู่แล้ว ส่วนที่ยังปล่อยให้เค้ามาระบายความ จิต ต่อแบบนี้
เพราะในมุมนึง ผมคิดว่าแอดมินคงได้เห็นประโยชน์บ้างว่า มีเรื่องสนุกๆ  ( แม้จะกวนอารมณ์บ้าง ) ให้พี่ๆ น้องๆ ได้มาอ่าน
มาแสดงความคิดเห็นซึ่งเป็นตัวตนของแต่ะคน ทำให้เราได้ทราบว่ามีพี่ๆ น้องๆ ที่น่ารักๆ เข้าใจหัวใจของคนจ้าง และคนรับจ้าง
อยู่มากมาย และเราคงสังเกตได้ว่า ก่อนหน้ากระทู้นี้พี่ๆ น้องๆ มีความขัดแย้งกันในแนวทางการตอบอยุ่พอสมควร
แต่กระทุ้นี้ ดูเหมือนทุกๆ คนจะตอบไปในทางเดียวกัน ตรงนี้มันก็บ่งบอกอะไรได้ใช่ไหมครับ

สุดท้าย จขกท.ครับ มาเล่นเวป ถ้าไม่สามารถทำสิ่งที่เหมาะสม ถูกต้อง สร้างสรรค์ได้
พิจารณาตัวเองไปก่อนจะต้องให้คนอื่นมาจัดการเถอะครับ แล้วพฤติกรรมแย่ๆ ที่เคยทำไว้ เลิกนะครับ
อย่าคิดว่าทำอะไรไว้จะไม่มีใครรู้

หูยยย จิงหรอ เหนพี่ จขกท.เค้าเคยโพสท์ว่าเลี้ยงเดกมาหลายคน จ้างเที่ยว บ่อยๆ
ไหงมาเป็นตะกวดพาน้องๆไปทิ้งที่ปั๊มน้ำมัน แล้วยังส่งคลิป อนาถา เอ๊ยย อนาจารให้ดู
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

doomdoom7

• **
มั่วขั้นสูงสุด  **11**

Ophelia

• **
  • People Like This 65
มั่วไม่มั่วไม่รู้ แต่นอกจากไทยแลนด์แกรนด์เซลแล้ว คุณทำให้หนูนึกถึงคนนึงด้วยอะค่ะ
คนที่ไม่รู้ไปทำอะไรแถวบางแสนได้ตลอด อายุก็ไล่เลี่ยกัน อยู่พระรามเก้าด้วย เคยนัดเจอกันเองบ้างมั้ยคะ
ไม่ชอบจ้างน้องกันทั้งคู่ด้วย ไปกันเองน่าจะประหยัดเยอะนะหนูว่า

ก็ฝากไว้ให้คิสสสส

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=258663.0

Aunny.aun

• People Like This 277
อ่านเพลินๆบันเทิงดี
 **11**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

หูยยย จิงหรอ เหนพี่ จขกท.เค้าเคยโพสท์ว่าเลี้ยงเดกมาหลายคน จ้างเที่ยว บ่อยๆ
ไหงมาเป็นตะกวดพาน้องๆไปทิ้งที่ปั๊มน้ำมัน แล้วยังส่งคลิป อนาถา เอ๊ยย อนาจารให้ดู
น้องอัน....มั่วขั้นสูงสุด  **11**

คลิป ทั้งเล็กทั้งดำแบบนั้นไม่สามารถ"อนาจาร"ใครได้ครับ....
เป็นคลิป อเนจอนาด น่าสมเพช คราบบบบบบ  **24**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

doomdoom7

• **
ตามนั้น  **30** **30**

ใครอะ5555

kaptan

• People Like This 1734
ตามนั้น  **30** **30**

ใครอะ5555
หน้าด้านเนาะ เป็นทั้งบ้านเลยใช่มั้ย

เดี๋ยวให้พี่ๆ น้องๆ ได้มารับรู้กันเยอะๆ แอดมินคงมาแบนเอง
เตรียมหาที่ใหม่ไว้ระบายความาม จิต เถอะนะ
ที่นี้เค้ารู้ทัน และรังเกียจกันทั่วเวปแล้ว
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
งั้นปูเสื่อ รอชมด้วยคนครับ พี่กัปตัน

**25**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
เรานี่ใสๆ ไม่เคยรู้อะไรกับเค้าเล้ยยยยย  **25**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~