ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะขอ ทริก หลบหลีก การโดนจับได้ ของพี่ ผู้ชายด้วยครับ มาแชร์กันนะ อิอิ  (อ่าน 3653 ครั้ง)

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
ของผม ไใ่เล่นไลน์กะกิ๊กเด็ดขาด.  และตัดปัญหาไปเลยโดยไม่ใช้ไลน์ทุกกรณี   เพราะพวกสาวๆหลายคนไม่ได้ทำงานการหรือเรียน. มักตื่นสายตื่นบ่าย บางคนตื่นซะอย็น และมักไลน์มาเวลาที่อยู่กับ ผบ. (สะดวกน้องน้อง แต่พี่คอขาด)   ดังนั้นยกเลิกไลน์โลดดดดด. 

Stay away

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 140
       สำหรับพวกผมและเพื่อนๆ ความยากในชีวิตคือทำยังไงบรรดากิ๊กถึงจะไม่รู้ว่าเราไปไหนทำอะไรกัน
ส่วนแฟน....เค้าเลิกสนใจพวกผมไปนานแล้ว....

เอิ่ม อันหน้านี่ น่าจะเป็นเพราะพวกพี่กิ๊กเยอะ ส่วนอันหลัง ทำยังไงบอกผมที  **30**

อยากโดนรังห่างๆ อย่างห่วงๆ ครับ  **34**
Switched off

Stay away

• *
ของผม ไใ่เล่นไลน์กะกิ๊กเด็ดขาด.  และตัดปัญหาไปเลยโดยไม่ใช้ไลน์ทุกกรณี   เพราะพวกสาวๆหลายคนไม่ได้ทำงานการหรือเรียน. มักตื่นสายตื่นบ่าย บางคนตื่นซะอย็น และมักไลน์มาเวลาที่อยู่กับ ผบ. (สะดวกน้องน้อง แต่พี่คอขาด)   ดังนั้นยกเลิกไลน์โลดดดดด.

ส่วนผมเรื่องไลน์ ผมจำไอดีน้องไว้ พอจะเข้าบ้าน blocked แล้วก็ลบซะ พอจะคุยด้วย แอดใหม่  41

Justforfun;)

• People Like This 208
  • ฤกษ์งาม กามดี (づ ̄ ³ ̄)づ
ไม่ใช่ผช
แต่ขอแชร์ทริคด้วยได้ไหมคะ **34**
ลิสยาว ถมทางได้ตั้งแต่ กทม-หาดใหญ่  **30**
สะสมมาตั้งแต่อายุ15  **24**

ที่พีคคือ สามียังไม่เคยจับได้ (คาหนังคาเตียง)  **24** **24** **24**
I love being married. It's so great to find that one special person you want to annoy for the rest of your life.
(づ ̄ ³ ̄)づ      (づ ̄ ³ ̄)づ      (づ ̄ ³ ̄)づ

naimai99

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
เมื่อโดนจับได้ ยอมแบบแมน ๆ แต่ยอมรับแค่ครึ่งเดียว แล้วตีหน้าเศร้า เล่าความเท็จต่ออีกครึ่ง แล้ววิกฤตนั้นจะผ่านพ้นไปได้ด้วยดี   **30**

**30** **30** **30**

เมื่อ (เหมือน) จะโดนจับได้ ให้ตีหน้าเข้ม ใช้อำนาจการเป็นช้างเท้าหน้า  **30**
ถลึงตา ถอนหายใจ เดินหนีเข้าห้องน้ำ (อย่าลืมหยิบมือถือไปด้วย) ปิดประตูปึ้ง!

เข้าห้องน้ำ โยนพิรุธลงชักโครก ลบหลักฐาน (ที่อาจมีเหลือ)
 **24**

ออกมากอดปรั๋วแน่นๆ
บอกเค้ารักตะเองเสมอ จะกลัวอารายย ตะกี้ไปขี้มายังคิดถึงแต่ปรั๋ว  **24**

ห่างมือถือสักระยะ ดึกๆค่อยpm หาตับ  **24**
I love being married. It's so great to find that one special person you want to annoy for the rest of your life.
(づ ̄ ³ ̄)づ      (づ ̄ ³ ̄)づ      (づ ̄ ³ ̄)づ

ม้าลาย

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ผมแนะนำว่า เบอร์กิ๊ก ควรเมมว่ า"Unknown Number" เหมือนพวก หลอกลวงโทรศัพท์นิยมใช้ครับ พอดังปุ๊ปก็บ่น "ไอ้พวกบ้านี่มาอีกแล้วจะหลอกกันไปถึงไหน บลาบาบลา...."

ผมแนะนำว่า เบอร์กิ๊ก ควรเมมว่ า"Unknown Number" เหมือนพวก หลอกลวงโทรศัพท์นิยมใช้ครับ พอดังปุ๊ปก็บ่น "ไอ้พวกบ้านี่มาอีกแล้วจะหลอกกันไปถึงไหน บลาบาบลา...."
เคยใช้วิธีนี้
โทรมาไม่หยุด  **25**
ปรั๋วบอก มานี่ดิ้ จะด่าให้  **09**
เมียใจร่วง รับเองแทบไม่ทัน "ไม่ทำคะ บัตรเครดิตเยอะแล้ว"  **05**
 **15**

Stay away

• *
เมื่อโดนจับได้ ยอมแบบแมน ๆ แต่ยอมรับแค่ครึ่งเดียว แล้วตีหน้าเศร้า เล่าความเท็จต่ออีกครึ่ง แล้ววิกฤตนั้นจะผ่านพ้นไปได้ด้วยดี   **30**

เนี่ยๆๆๆ ผมเป็นแบบเดียวกันเลย แต่ตอนนี้พยายามหาวิธีไม่ใหัโดนจับได้ฮะ ขี้เกียจตีหน้าเศร้า  **34**

Stay away

• *

สำหรับแฟนผมนะครับ unknow number ผลที่ได้คือ กิ๊กนายโทรมาจากเมืองยอกใช่ม้ายยยยยยยย  **13** **13**

**07** **07**