ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามสาวๆในเว็บ เรื่อง วิธีเล่นเว็บนี้ให้เป็นความลับค่ะ  (อ่าน 1133 ครั้ง)

lovely2534

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
สาวๆมีวิธีป้องกันไม่ให้จู่ๆไปแอด.   ไปคุย. กับคนที่รู้จักเราในชีวิตประจำวันคะ

เพราะถ้าคุยกัน. เดี๋ยวจะมีการขอรูป.   แล้วเราก็ไม่รู้ว่าไลน์ไหนจะเกิดแจ็กพอตเป็น. คนในสังคมเดียวกับเรางี้

เผื่อใครมีวิธีดีๆแนะนำ. หน่อยนะคะ.    หรือ ถ้าคิดจะเล่นเว็บนี้ต้องทำใจว่าอาจเจอแจ็กพอต **01** **07**

เช่น. แยกไลน์กับที่ใช้ในชีวิตจริงป่ะคะ

คือเราอยากเล่นเว็บนี้เพราะเหตุผลหลายอย่าง. แต่......ถ้าหลุดไปถึงคนรู้จัก .....เราซี้แหง่แน่.  **08**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
   น้องควรมีโทรศัพท์ เครื่องที่ 2 มี 2 ไลน์ อันนี้เอาไว้เล่นเวป หรือคุยกับคนที่เราจะรับงาน
อีกอันคือชีวิตจริง มันพอจะช่วยได้บ้างก็คงทางนี้แหละครับ

อีกวิธีนึงคือ ถ้าคุยกับใครแล้วก้ลองถามชื่อ อายุ ....แล้วถ้าจะนัดก็ขอรูปพี่เค้า
ถ้าแจ๊กพ็อตก็บล็อกหนีครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
เห็นด้วยกับวิธีท่าน kaptan ค่ะ รอบคอบไว้ดีกว่า 

**02**

แต่ปสก. คือเคยเจอพี่ที่ใช้นามแฝง  และหลอกอายุมาบอกเหมือนกันค่ะ 

ก็ลุ้นๆ ตอนเจอหน้ากันไปเลย ก็หวาดเสี.ยวไปอีกแบบดีค่ะ **10**

lovely2534

• Newbie
  • *
   น้องควรมีโทรศัพท์ เครื่องที่ 2 มี 2 ไลน์ อันนี้เอาไว้เล่นเวป หรือคุยกับคนที่เราจะรับงาน
อีกอันคือชีวิตจริง มันพอจะช่วยได้บ้างก็คงทางนี้แหละครับ

อีกวิธีนึงคือ ถ้าคุยกับใครแล้วก้ลองถามชื่อ อายุ ....แล้วถ้าจะนัดก็ขอรูปพี่เค้า
ถ้าแจ๊กพ็อตก็บล็อกหนีครับ

พอดีเลยมีโทรศัพท์สำรองอีกเครื่อง.   จะไปสมัครไลน์ไว้เล่น.  ขอบคุณนะคะพี่

lovely2534

• Newbie
  • *
เห็นด้วยกับวิธีท่าน kaptan ค่ะ รอบคอบไว้ดีกว่า 

**02**

แต่ปสก. คือเคยเจอพี่ที่ใช้นามแฝง  และหลอกอายุมาบอกเหมือนกันค่ะ 

ก็ลุ้นๆ ตอนเจอหน้ากันไปเลย ก็หวาดเสี.ยวไปอีกแบบดีค่ะ **10**

ใช่ค่ะคุณถั่ว.  กลัวจะมีคนใช้นามแฝง. อายุหลอกๆ มา.  บางทีวิตกกลัวเจอคนที่ทำงานเพราะแอบรู้มาว่า แกกิ้กเยอะ. อาจเล่นเว็บนี้ด้วย.  จะนัดใครนี่จริงๆเลยค่ะ