ผู้เขียน หัวข้อ: ลุงยอดรัก รอโดนเปิดซิง ... จากสาวที่มีคนเคยเตือนให้ระวัง  (อ่าน 4584 ครั้ง)

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
อุ๊ยมีโดนพาดพุง **02**

เรื่องเปิดซิงเนี่ยนพี่จ๋องถนัดเลยค่ะ 41

สงใสลุงยอดรักคงได้เสร็จพี่จ๋องในเร็ววันแน่ๆ **30** **34**

หนูเอาใจช่วยให้ได้ 'เปิดซิง' ในเร็วๆนี้นะคะ  **06**
In my new Version

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
ยินดีต้อนรับ  และเข้ามารอการบ้านนะคะ

ในเว็บก็ยังมีสาวๆ น่ารัก รอดักซุ่มอยู่แม้ว่าช่วงนี้ในเว็บอาจจะดูเงียบๆ ไปบ้าง  มีการแซวกันน้อยลง

ยังไงอวยพรให้ได้เจอนางแมวป่านะคะ อิอิ

แล้วก็....ถ้าถูกเปิดซิงแล้วค่อยมาเจอน้องถั่วนะคะ  รออยู่  **34**  ฮ่าๆๆๆๆ

ขอบคุณครับน้องถั่ว ... ลุงเกรงว่าจะไม่ใช่นางแมวป่าสิครับ

แล้วก็เพิ่งรู้ว่า ... น้องถั่วไม่ชอบซิงๆ  **02**

ไม่ชอบซิงๆ ค่ะ คงหายากมาก พี่ๆ หลายๆ ท่านก็โซนหลักสี่ ดอนเมืองกันไปหมดแระ ถ้าซิงคงตกมาไม่ถึงอ้อมกอดน้องถั่วหรอกค่ะ

**30**

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128

เรื่องเปิดซิงเนี่ยนพี่จ๋องถนัดเลยค่ะ 41

สงใสลุงยอดรักคงได้เสร็จพี่จ๋องในเร็ววันแน่ๆ **30** **34**

หนูเอาใจช่วยให้ได้ 'เปิดซิง' ในเร็วๆนี้นะคะ  **06**

นั่นแน่ มีพาดพึงถึงจ๋อง
 **34**

ลุงไม่เสร็จจ๋องหรอกค่ะ
ปล่อยลุงให้เปิดซิงกับน้องตาแป๋วจะดีกว่า
 **39**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

Yodrak

• Full Member
  • People Like This 108

พาดพุงน้อง มจ นิดเดียว ถึงกับเอาใจช่วยเลย น่ารักซะไม่มี มิน่าถึงเป็นขวัญใจเวป 555
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

Yodrak

• Full Member
  • People Like This 108
ยินดีต้อนรับ  และเข้ามารอการบ้านนะคะ

ในเว็บก็ยังมีสาวๆ น่ารัก รอดักซุ่มอยู่แม้ว่าช่วงนี้ในเว็บอาจจะดูเงียบๆ ไปบ้าง  มีการแซวกันน้อยลง

ยังไงอวยพรให้ได้เจอนางแมวป่านะคะ อิอิ

แล้วก็....ถ้าถูกเปิดซิงแล้วค่อยมาเจอน้องถั่วนะคะ  รออยู่  **34**  ฮ่าๆๆๆๆ

ขอบคุณครับน้องถั่ว ... ลุงเกรงว่าจะไม่ใช่นางแมวป่าสิครับ

แล้วก็เพิ่งรู้ว่า ... น้องถั่วไม่ชอบซิงๆ  **02**

ไม่ชอบซิงๆ ค่ะ คงหายากมาก พี่ๆ หลายๆ ท่านก็โซนหลักสี่ ดอนเมืองกันไปหมดแระ ถ้าซิงคงตกมาไม่ถึงอ้อมกอดน้องถั่วหรอกค่ะ

**30**

ถ้าซิงไม่ตกถึงอ้อมกอดน้องถั่ว แสดงว่าแบบไม่ซิงนี่คงเต็มอ้อมกอดสองแขนเลยสินะครับ **34**
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ