ผู้เขียน หัวข้อ: หรือ? Or?  (อ่าน 2481 ครั้ง)

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
Re: หรือ? Or?
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 07:39:33 PM »
แต่ใช้วิธีให้พี่กัปตันคัดมาให้

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 08:01:10 AM »
แต่ใช้วิธีให้พี่กัปตันคัดมาให้

ต่อไปนี้จะคิดค่าหัวคิวนะครับพี่เข้ ...ยินดีเสมอครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 09:05:52 AM »
มาอ่านแล้วคิดเหมือนคณเข้ ครับ

Waview

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 10:20:46 AM »
ไม่มีเวลาไปดูหนัง ต้องปิดมือถือไว้ทีละ 2 ชม.
##ไปดูหนังก็ได้ กิจกรรมอื่นมีเยอะนะ

ไม่สะดวกเดินตามห้าง ต้องคอยระมัดระวังมองซ้ายมองขวา
##ไปที่คนน้อยๆ แต่เที่ยวได้เพลินก็ได้

ไม่มีความอดทนพอที่จะรอคอย ทำความรู้จัก มุ้งมิ้งฟรุ้งฟริ้ง แล้วได้คำตอบว่า no sex
## มาถึงตรงนี้เข้าใจเลย พี่สายพุ่งชนแน่นอน55+
แสดงว่าพี่จ้างเที่ยว แอบหวังได้สานต่อกับน้องหรอ??

ไม่ชอบสเป๊คพริตตี้ นางแบบ ตัวสูง หน้าอกใหญ่ แต่งหน้าจัด จมูกโด่ง น้ำหอมฉุนฟุ้ง
##เรื่องสเป๊คนี้คิดว่ามีหลาย style นะ ไม่ชอบพิมพ์นิยม
นั้นลองของนอกกระแสดูไหมคะ55+

สรุป ไม่ชอบจ้างเที่ยว
##ข้อนี้ชัดเจนสุดๆ!!!

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 11:35:39 AM »
ไม่มีเวลาไปดูหนัง ต้องปิดมือถือไว้ทีละ 2 ชม.
##ไปดูหนังก็ได้ กิจกรรมอื่นมีเยอะนะ

ไม่สะดวกเดินตามห้าง ต้องคอยระมัดระวังมองซ้ายมองขวา
##ไปที่คนน้อยๆ แต่เที่ยวได้เพลินก็ได้

ไม่มีความอดทนพอที่จะรอคอย ทำความรู้จัก มุ้งมิ้งฟรุ้งฟริ้ง แล้วได้คำตอบว่า no sex
## มาถึงตรงนี้เข้าใจเลย พี่สายพุ่งชนแน่นอน55+
แสดงว่าพี่จ้างเที่ยว แอบหวังได้สานต่อกับน้องหรอ??

ไม่ชอบสเป๊คพริตตี้ นางแบบ ตัวสูง หน้าอกใหญ่ แต่งหน้าจัด จมูกโด่ง น้ำหอมฉุนฟุ้ง
##เรื่องสเป๊คนี้คิดว่ามีหลาย style นะ ไม่ชอบพิมพ์นิยม
นั้นลองของนอกกระแสดูไหมคะ55+

สรุป ไม่ชอบจ้างเที่ยว
##ข้อนี้ชัดเจนสุดๆ!!!

พี่ๆ ที่มาจ้างเที่ยว ถ้าเจอน้องๆ น่ารักๆ ทุกคนก็อยากสานต่อกันทั้งนั้นแหละครับ
อยู่ที่จะมีโอกาสมั้ย น้องพร้อมจะให้สานต่อมั้ย ....พี่ว่าน้องๆ จ้างเที่ยวที่เจอพี่ๆ มา
ก็คงจะทราบว่าเจอแล้วถ้าพี่เค้าพอใจน้อง เค้าจะเสนออะไรให้ ส่วนจะรับหรือไม่รับนั่นอีกเรื่องนึงครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา