ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำสถานที่ นั่งชิวๆ ในกทม. อารมณ์ส่วนตัวหน่อยๆ ค่ะ  (อ่าน 4561 ครั้ง)

ariinz

• Full Member
  • People Like This 13
Beer belly ทองหล่อ
Seen space ทองหล่อ
Cdc เลียบทางด่วน
Asiatique
บุรีธารา
ศาลารัตนโกสินทร์
The deck
Seven street
Atmos
Myst
Snail
Ainu bar
Wish beer home bar
Groove central world
Bottom up ทองหล่อ
Hobs ทองหล่อ
Mellow ทองหล่อ

จะชิวๆเสียงเพลงไม่ดังมาก

ว๊าววววว มีuser ดัง มาตอบด้วย ดีใจจัง ขอบคุณมากๆค่ะ สำหรับข้อมูล น่ารักที่สุดอ่ะ  **39**
แง่ววว ม่ายได้ดังเลยค่า เอาจิงๆนะร้านพวกนี้ถ้าไม่จำเป็นหรือมะมีคนเลี้ยง ไม่ค่อยอยากให้ไปส่วนตัวคิดว่าแพงงง แหะๆ

ง่ะ ก้ออยากมีคนไปด้วยนร้าา แต่ประเด็นคือไม่มีคนจ้างไง เลยจิไปคนเดียวอ่ะค่ะ ถ้ามันแพงมากเกินไป คงไปครั้งเดียวจบ อิอิ ขอบคุณคร้าาา

ไปด้วยกันมั้ยล่ะคะ จะได้ไม่เหงา ไม่เปลี่ยวหัวใจด้วย

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
จ๋องชอบแนวเพลงแจ๊สค่ะ
แนะนำร้านแซ็กโซโฟน อนุสาวรีย กับ ร้านบราวชูการ์ ตรงราชดำเนินค่ะ
ชิมเบียร์หลากหลาย ฟังเพลงเพราะๆ ทำความรู้จักกับคนข้างกายให้ลึกขึ้น
พูดแล้วก็คิดถึง..
 41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

resist8

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
the heaventerrace(แอท)รัชดา 12
มีห้องให้จัดปาร์ตี้ส่วนตัวได้ 50 คน ดูภาพจากเพจได้ครับ ผมไปจัดparty มาหลายรอบละ
https://www.facebook.com/theheaventerrace/