ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ร้านกาแฟ มิตรภาพดีๆ สาวๆน่ารัก พี่ช่ายหล่อๆ ครั้งแรกในเวปนี้เอง  (อ่าน 6976 ครั้ง)

Genocide

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 2
เมากันยับ นัวกันไม่ยั้ง(โดนน้องนัว)  **02**. สนุกมาครับ

ผมหมายถึงตอนไปเทียว โคโยตี้ ต่อกันนะครับ

lifeisme

• **
เมากันยับ นัวกันไม่ยั้ง(โดนน้องนัว)  **02**. สนุกมาครับ

ผมหมายถึงตอนไปเทียว โคโยตี้ ต่อกันนะครับ
ครับ..สนุกมากครับ..อย่างที่ท่าน Genocide บอกว่า เราไปต่อกันนะครับ ที่ว่านัวน่ะครับ ไม่ใช่งาน มิตติ้งนะครับ
ขอบคุณท่านมากนะครับ ทีเปิดหูเปิดตากระผม...นี่เหรอ กรุงเทพ **39**

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ผมหลงไปอ่านห้องนั่งเล่น ไม่ทันมาดูห้องนี้ อ่านแล้วซึ้งน้ำตาซึม ปลาบปลื้มใจ

จริงๆ งานกาแฟนี้เกิดจากคุณ lifeisme จริงๆ ที่เรานัดเจอกัน แล้วผมเกิดไอเดียชวนคนอื่นมาเจอกัน ขอยกเครดิตให้

ส่วนเรื่องไปต่อโคโยตี้นั้น ขอเปิดตัวว่าไม่ได้ไปด้วยนะครับ อิอิ กลับเข้าถ้ำชาละวันน่ะ

gu_za57

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
ที่ไปต่อใครก้อสู้เสน่ห์คุณ lifeisme สุดๆไปเลย                   ะ                             ห       

lifeisme

• **
ที่ไปต่อใครก้อสู้เสน่ห์คุณ lifeisme สุดๆไปเลย                   ะ                             ห       
ง่ะ.. **25** เยอะไปครับ ไม่รู้เรื่องไรเลย..รีบโยนใส่ผมเลยนะครับท่าน..มิดีนะแบบนี้ 

gu_za57

• Newbie
  • *
  • People Like This 1