ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าโพสว่า  (อ่าน 2901 ครั้ง)

Mauyyadong

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • สู่ความเคว้งคว้างอันไกลโพ้น
ถ้าโพสว่า
« เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 11:49:02 AM »
ตามทฤษฏีกฏของการแลกเปลี่ยน

ถ้าหนูโพสว่า 'อยากได้ตังค์ ไปทำศัลยกรรม ให้สวย เป็นสาวเกาหลี'

พี่ๆว่าจะมีคนให้มัยคะ

ปล. ไม่อยากเป็นหมวยหน้าจืด อยากเป็นสาวสวย ไม่ xแต่เซ็กซี่

**06**
ขาว(มั้ง) สวย(ในโลกส่วนตัว) หมวย ตัวเล็ก ไม่เอ็กซ์ แต่(พยายาม)เซ็กซี่
เหงาๆ หงอยๆ รอคอยเธอมาเติมเต็ม
~~~ตามหาผู้ชายมีเครา ~~~

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
Re: ถ้าโพสว่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 11:55:18 AM »
ถ้าตอบว่า....

พี่ให้ตังค์น้อง แล้วพี่จะได้อะไร

น้องจะตอบพี่ๆ ว่ายังไงค่ะ

**06**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 11:57:09 AM »
ผมว่ามีนะ ขึ้นอยู่กับการพูดคุย การแสดงออกที่เป็นมิตร.  หน้าตาอาจไม่สำคัญเท่า.   
แต่ถ้าเรียกซะแพง.  แสดงออกแบบไม่งาม.   ก็ลำบากหน่อยครับ

Mauyyadong

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 12:06:17 PM »
ถ้าตอบว่า....

พี่ให้ตังค์น้อง แล้วพี่จะได้อะไร

น้องจะตอบพี่ๆ ว่ายังไงค่ะ

**06**

อันนี้ยังไม่ได้คิดเหมือนกันค่ะ ว่าจะให้อะไร
คงต้องตกลงกันก่อน
แต่ถ้าเป็นพี่ๆที่เลือกคนที่เปะมาก่อนแล้วก็น่าจะสะดวกมากกว่า

ผมว่ามีนะ ขึ้นอยู่กับการพูดคุย การแสดงออกที่เป็นมิตร.  หน้าตาอาจไม่สำคัญเท่า.   
แต่ถ้าเรียกซะแพง.  แสดงออกแบบไม่งาม.   ก็ลำบากหน่อยครับ

ก็เคยคุยกับพี่ๆในนี้นะคะ
สงสัยแสดงเป็นมิตรที่อ่อนต่อโลกเกินไป
ความจริงใจ สู้ความสวยไม่ได้เลย

ตามทฤษฏีกฏของการแลกเปลี่ยน

ถ้าหนูโพสว่า 'อยากได้ตังค์ ไปทำศัลยกรรม ให้สวย เป็นสาวเกาหลี'

พี่ๆว่าจะมีคนให้มัยคะ

ปล. ไม่อยากเป็นหมวยหน้าจืด อยากเป็นสาวสวย ไม่ xแต่เซ็กซี่

**06**
ลองหาอ่านในห้อง love suck สิครับ พี่ๆ ในนี้ เคยให้ทั้ง ทำนม ดัดฟัน ศัลยกรรมหน้า
สุดท้าย น้องไปหาคนอื่น จนพี่ไในนี้อ่อนใจ
 **25**

ก็น่าจะมีการสำนึกในบุญคุณบ้าง(รึป่าวคะ)
 **40**

ขาว(มั้ง) สวย(ในโลกส่วนตัว) หมวย ตัวเล็ก ไม่เอ็กซ์ แต่(พยายาม)เซ็กซี่
เหงาๆ หงอยๆ รอคอยเธอมาเติมเต็ม

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 01:30:21 PM »
         ลองรับจ้างเที่ยวไปพลางๆ ก่อนครับ ถ้าน้องน่ารัก (นิสัยก่อนหน้าตา ) เชื่อว่าก็จะมีพี่ๆ มาจ้างเที่ยว
ให้น้องสะสมเงินทองได้ระดับนึง หรือหากเจอพี่ๆ ที่น้องพอใจ และพี่เค้าพอใจน้อง เค้าอาจจะเป็นนายทุน
ให้น้องเข้าโรงหมอยกเครื่องได้เลย แล้วตอนนั้นน้องก็จะน่าสนใจมากขึ้น (หน้าตามาพร้อมนิสัย)

อย่างไรก็ตามหากน้องหวังจะให้พี่ๆ มาเป็นคนจ่ายค่าทำสวยให้น้องเปล่าๆ (คือโนเซ็กส์) มันแลดู
ไม่แฟร์กับพี่เค้านะครับ หรืออย่างที่น้องเปิ้ลว่าไว้แหละ แล้วพี่เค้าจะได้อะไร นอกจากปากเขียวอื๋อ....
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Mauyyadong

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 01:40:01 PM »
         ลองรับจ้างเที่ยวไปพลางๆ ก่อนครับ ถ้าน้องน่ารัก (นิสัยก่อนหน้าตา ) เชื่อว่าก็จะมีพี่ๆ มาจ้างเที่ยว
ให้น้องสะสมเงินทองได้ระดับนึง หรือหากเจอพี่ๆ ที่น้องพอใจ และพี่เค้าพอใจน้อง เค้าอาจจะเป็นนายทุน
ให้น้องเข้าโรงหมอยกเครื่องได้เลย แล้วตอนนั้นน้องก็จะน่าสนใจมากขึ้น (หน้าตามาพร้อมนิสัย)

อย่างไรก็ตามหากน้องหวังจะให้พี่ๆ มาเป็นคนจ่ายค่าทำสวยให้น้องเปล่าๆ (คือโนเซ็กส์) มันแลดู
ไม่แฟร์กับพี่เค้านะครับ หรืออย่างที่น้องเปิ้ลว่าไว้แหละ แล้วพี่เค้าจะได้อะไร นอกจากปากเขียวอื๋อ....
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ
อ่านแล้วรู้สึกหัวใจพองโตเลย
ที่อยากหาคนดูเเลเลยเพราะกลัวช้ำก่อนจะเจอ พี่ที่เขาสนใจจริงๆ
ถ้าพูดถึงการจ้างเที่ยว อย่างเดียวก็อันตรายนะ
ทุกอย่างอันตรายหมด (เป็นคนคิดมากค่ะ แต่คิดไม่รอบด้าน คิดตื้นๆ)

ถ้าพี่ที่ดูแลเค้าช่วยให้หนูสวยขึ้น ก็คงต้องตอบแทนให้สมน้ำสมเนื้อ ที่พี่เขาลงทุน
แต่ถ้าพูดตามตรง เข็มหนูยังกลัว ถ้ามีคนสนับสนุนจริงๆก็คงคิดหนักค่ะ ><
 **25**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 01:57:25 PM »
ขออนุญาตตอบอีกครั้งนะครับ เท่าที่เห็นมานะครับ หาคนดูแลยากและเสี่ยงกว่าหาพี่ๆ จ้างเที่ยวครับ
การจ้างเที่ยวน้องสามารถกำหนดขอบเขต ระยะเวลา สถานที่ได้ง่ายกว่า ส่วนการหาคนดูแลมันจะมี
เงื่อนไขรายละเอียดที่ยุ่งยากซับซ้อนกว่าเช่น วันเวลาที่จะพบกัน การจ่ายเงินกี่งวด งวดละเท่าไหร่
ขอบเขตของการเป็นเจ้าของกันและกัน ยังไม่นับความพอใจกันที่ต้องมากกว่าแค่จ้างเที่ยวที่เจอกัน
แล้วก้แยกย้ายกันกลับ แต่ดูแลคืออยู่ด้วยกันนานๆ นอนด้วยกัน ไปไหนมาไหนกัน รับรู้เรื่องราว
ส่วนตัวกันและกันค่อนข้างมาก และไม่มีอะไรการันตีเลยว่า พี่เค้าจะคบเราไปนานเท่าไหร่ หากไม่ชอบเรามากพอ
รวมทั้งตัวน้องเองด้วย หากไม่ชอบพี่เค้าแล้วจะเลิกได้ง่ายๆ ยังไง

น้องๆ หลายคนที่เริ่มจากการรับจ้างเที่ยว มีพี่ๆ ถูกใจเอาไปดูแลหลายคนแล้วครับ และมักจะดีต่อกัน
ยั่งยืนยาวนานกว่ามาหาคนดูแลแล้วตัดสินใจคบกันเร็วเกินไป ลองพิจารณาดูอีกทีนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Mauyyadong

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 02:33:25 PM »
ขออนุญาตตอบอีกครั้งนะครับ เท่าที่เห็นมานะครับ หาคนดูแลยากและเสี่ยงกว่าหาพี่ๆ จ้างเที่ยวครับ
การจ้างเที่ยวน้องสามารถกำหนดขอบเขต ระยะเวลา สถานที่ได้ง่ายกว่า ส่วนการหาคนดูแลมันจะมี
เงื่อนไขรายละเอียดที่ยุ่งยากซับซ้อนกว่าเช่น วันเวลาที่จะพบกัน การจ่ายเงินกี่งวด งวดละเท่าไหร่
ขอบเขตของการเป็นเจ้าของกันและกัน ยังไม่นับความพอใจกันที่ต้องมากกว่าแค่จ้างเที่ยวที่เจอกัน
แล้วก้แยกย้ายกันกลับ แต่ดูแลคืออยู่ด้วยกันนานๆ นอนด้วยกัน ไปไหนมาไหนกัน รับรู้เรื่องราว
ส่วนตัวกันและกันค่อนข้างมาก และไม่มีอะไรการันตีเลยว่า พี่เค้าจะคบเราไปนานเท่าไหร่ หากไม่ชอบเรามากพอ
รวมทั้งตัวน้องเองด้วย หากไม่ชอบพี่เค้าแล้วจะเลิกได้ง่ายๆ ยังไง

น้องๆ หลายคนที่เริ่มจากการรับจ้างเที่ยว มีพี่ๆ ถูกใจเอาไปดูแลหลายคนแล้วครับ และมักจะดีต่อกัน
ยั่งยืนยาวนานกว่ามาหาคนดูแลแล้วตัดสินใจคบกันเร็วเกินไป ลองพิจารณาดูอีกทีนะครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำอีกครั้งนะคะ ^^
 **36**

Emtry

• Sr. Member
  • People Like This 155
  • ตามหาสาวสวยไว้นัว
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 11:31:17 PM »
ทำให้สวยกว่านี้เลยนะ

http://women.sanook.com/27977/2-สาวไทยศัลยกรรมเปลี่ยนโฉม-ในรายการ-let-me-in/

Mauyyadong

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 11:45:03 PM »
ทำให้สวยกว่านี้เลยนะ

http://women.sanook.com/27977/2-สาวไทยศัลยกรรมเปลี่ยนโฉม-ในรายการ-let-me-in/

ของบไปเกาหลีด่วนเลยค่ะ 555 41 **39**