ผู้เขียน หัวข้อ: ****************** กระทู้ล่อเป้า .... เจอกันเร็วๆนี้ค่ะ*********************  (อ่าน 4899 ครั้ง)

ขอแค่นี้ค่ะ

• Hero Member
  • People Like This 60
  • ** วลีกวนตา วาจากวนติ่ง**
Your destiny ^_^

mon_235

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: ****************** กระทู้ล่อเป้า .... เจอกันเร็วๆนี้ค่ะ*********************
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 08:40:46 PM »
ไม่รู้ว่าเป้านี่คือเป้าอะไร  หรือว่าเป็นเป้าซ้อมครับ  ถ้าเป็นเป้าซ้อม ก็ยินดีเป็นเป้าให้ซ้อมครับ แต่ไม่ใช่เป้าซ้อมมือนะ   ขอเป็นเป้าซ้อมใจ  นะครับ

ขอแค่นี้ค่ะ

Re: ****************** กระทู้ล่อเป้า .... เจอกันเร็วๆนี้ค่ะ*********************
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 08:41:56 PM »
ไม่รู้ว่าเป้านี่คือเป้าอะไร  หรือว่าเป็นเป้าซ้อมครับ  ถ้าเป็นเป้าซ้อม ก็ยินดีเป็นเป้าให้ซ้อมครับ แต่ไม่ใช่เป้าซ้อมมือนะ   ขอเป็นเป้าซ้อมใจ  นะครับ

กรี๊ดดดดดดดดดดด ขอจิกหมอนก่อนแป๊บบบบ **32**

mon_235

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 08:46:24 PM »
อยากเป็นหมอนใบนั้นให้เธอจิกจัง  ถึงเจ็บแค่ไหนก็ช่างขอแค่มีความสุขก็เพียงพอ

http://www.youtube.com/watch?v=dD3swsMNrO4  << Send me the pillow that you dream on << ขอหมอนใบนั้นที่เธอหนุน นอนฝัน

ขอแค่นี้ค่ะ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 08:53:57 PM »
อยากเป็นหมอนใบนั้นให้เธอจิกจัง  ถึงเจ็บแค่ไหนก็ช่างขอแค่มีความสุขก็เพียงพอ

http://www.youtube.com/watch?v=dD3swsMNrO4  << Send me the pillow that you dream on << ขอหมอนใบนั้นที่เธอหนุน นอนฝัน

ทำให้คิดถึงชื่อหนังสือของแระภัสสร เสวิกุล เรื่อง ขอหมอนใบนั้น... ที่เธอฝันยามหนุน

เคยได้ยิน แต่ยังไม่เคยอ่าน อยากนอนหนุนตักแล้วให้ที่รักอ่านให้ฟังจุง **39**

orange 11

• Sr. Member
  • People Like This 30
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 09:05:57 PM »
อุตส่าห์ตามมา มันเป็นอย่างงี้นี่เอง

บาย!!!
^_^    รักเอย จริงหรือที่ว่าหวาน หรือทรมานใจคน ..ความรักร้อยเล่ห์กล รักเอยลวงล่อใจคน หลอกจนตายใจ..รักนี่มีสุข ทุกคราวไปใครหยั่งถึงเจ้าได้คงไม่ช้ำฤดี..รักเอยรักที่ปราถนา รักมาประดับชีวี หวั่นในฤทัยเหลือที่ เกรงรักลวงฤดี รักแล้วขยี้ใจ  ^_^

ขอแค่นี้ค่ะ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 09:08:20 PM »
อุตส่าห์ตามมา มันเป็นอย่างงี้นี่เอง

บาย!!!

ยัยนี่! กลับมาๆ อย่าเพิ่งไป นี่แค่อรัมภบท เอ๊ย! ไม่ใช่ๆ คุณพี่พาเราออกทะเล เราก็ลืมตัว เผลอออกทะเลกับเค้า!! **25**

orange 11

• Sr. Member
  • People Like This 30
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 10:41:45 PM »
พรุ่งนี้ค่อยเจอกันเทอวันนี้ง่วงแระ

บาย!!
^_^    รักเอย จริงหรือที่ว่าหวาน หรือทรมานใจคน ..ความรักร้อยเล่ห์กล รักเอยลวงล่อใจคน หลอกจนตายใจ..รักนี่มีสุข ทุกคราวไปใครหยั่งถึงเจ้าได้คงไม่ช้ำฤดี..รักเอยรักที่ปราถนา รักมาประดับชีวี หวั่นในฤทัยเหลือที่ เกรงรักลวงฤดี รักแล้วขยี้ใจ  ^_^

^_^รักนะ..เด็กน้อย^_^

• People Like This 23
  • "ถ้าเธอพร้อม ฉันก็พร้อม"
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 11:18:30 PM »
 **30** ไม่น่าหลงเข้ามาเลย ออกไปอ้วกดีกว่า ชริ!  **03**
ขออีกทีเหอะ... แหวะ! หมั่นไส้ **30**
^^ การเดินทาง ^^   บางที   "จุดหมาย" ไม่ได้สำคัญไปกว่า "ระหว่างทาง"

ขอแค่นี้ค่ะ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2014, 05:03:22 AM »
**30** ไม่น่าหลงเข้ามาเลย ออกไปอ้วกดีกว่า ชริ!  **03**
ขออีกทีเหอะ... แหวะ! หมั่นไส้ **30**

**30** มีหมั่นใส้ด้วยอ่ะ

โอ๋ๆ ไม่เอาๆ มาๆ เด่วจุ๊ฟคืนทีนึง น้องหลุยส์รักทุกคน **39** **06**