ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านครั้งแรกเปย์ผู้ชายแปลกหน้า😆😆😆  (อ่าน 2575 ครั้ง)

เป็นการเจอผู้ชายแปลกหน้าครั้งแรกในเว็บนี้ ใจก็กลัวตะกวดเปล่าเนี้ย
แบบคุยไม่แลกรูปอะไรทั้งนั้น 
ถามเขาว่ากินปลาดิบม่ะเราเลี้ยง
แบบหิวมากวันนี้งดข้าวตั้งแต่เช้า
มาภายใน30นาที นั่งร้านนี้นะโต๊ะนี้นะ สรุปมาจร้า ต่างตกใจในความแก่ของกันล่ะกัน **30**  เม้าท์มอยอิ่มจุกแยกย้ายกลับบ้าน ได้เพื่อนเพิ่มมาอีก 1 คนในโลกออนไลน์
เป็นการส่งบ้านแบบสั้นๆ
สนใจจ้างสืบ pm มาได้เลย

JetXD

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: ส่งการบ้านครั้งแรกเปย์ผู้ชายแปลกหน้า😆😆😆
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2023, 03:24:02 PM »
สวัสดีครับ,

ยินดีด้วยนะครับที่คุณได้เพื่อนเพิ่มขึ้นอีก 1 คน **04**

ผมขอส่งใบสมัครไปบ้างนะครับ

Re: ส่งการบ้านครั้งแรกเปย์ผู้ชายแปลกหน้า😆😆😆
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2023, 01:34:04 PM »
สวัสดีครับ,

ยินดีด้วยนะครับที่คุณได้เพื่อนเพิ่มขึ้นอีก 1 คน **04**

ผมขอส่งใบสมัครไปบ้างนะครับ
เป็นเพื่อนไม่ต้องส่งใบสมัครค่ะ
ป้าดีใจที่จะมีเพื่อนเพิ่ม **11**
สนใจจ้างสืบ pm มาได้เลย