ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีการบ้านค่ะ เติบโตเรียบร้อยอยู่ตรงนี้มาหลายปีช่วยชีวิตไว้ได้หลายครั้งเลย  (อ่าน 1925 ครั้ง)

จันทร์เจ้า

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 36
สวัสดีค่ะไม่รู้จะเกริ่นยังไงดีเลย
เอาเป็นว่าตอนนี้เติบโตเต็มที่อยู่ตรงนี้มาตั้งแต่เป็นสาวม.ปลายจนมหาลัยและตอนนี้แต่งงานมีครอบครัวของตัวเองเรียบร้อย มันตั้ง10ปีเลยนะตั้งแต่ยูสเก่า
เอาจริงๆหนูก็มาลาค่ะ ขอบคุณพี่ๆหลายคนที่เคยช่วยเหลือนะคะ
และสาปแช่งพี่ๆนิสัยไม่ดีทิ้งท้ายค่ะ **30** **30**
หลังจากนี้ขอแสดงความยินดีกับพี่ๆหลายคนที่ไปเติบโตเหมือนกัน เด็กอายุ10กว่าๆในวันนั้นที่หลงเข้ามาวันนี้เป็นแม่บ้านฟลูทามกับแมว24ตัวเรียบร้อยค่ะ
ขอบคุณจากใจจริงขอให้พี่ๆที่ใจดีและยังอยู่ในนี้ฝากใจดีกับน้องๆคนอื่นต่อไปด้วยนะคะ

อกหักอยู่ตอนนี้เลยเกรี้ยวกราดมากนะ

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
สวัสดีค่ะไม่รู้จะเกริ่นยังไงดีเลย
เอาเป็นว่าตอนนี้เติบโตเต็มที่อยู่ตรงนี้มาตั้งแต่เป็นสาวม.ปลายจนมหาลัยและตอนนี้แต่งงานมีครอบครัวของตัวเองเรียบร้อย มันตั้ง10ปีเลยนะตั้งแต่ยูสเก่า
เอาจริงๆหนูก็มาลาค่ะ ขอบคุณพี่ๆหลายคนที่เคยช่วยเหลือนะคะ
และสาปแช่งพี่ๆนิสัยไม่ดีทิ้งท้ายค่ะ **30** **30**
หลังจากนี้ขอแสดงความยินดีกับพี่ๆหลายคนที่ไปเติบโตเหมือนกัน เด็กอายุ10กว่าๆในวันนั้นที่หลงเข้ามาวันนี้เป็นแม่บ้านฟลูทามกับแมว24ตัวเรียบร้อยค่ะ
ขอบคุณจากใจจริงขอให้พี่ๆที่ใจดีและยังอยู่ในนี้ฝากใจดีกับน้องๆคนอื่นต่อไปด้วยนะคะ

ขอบคุณนะคะที่มาส่งข่าว  ยินดีกับคุณจันทร์เจ้าด้วยนะคะ 
เติบโตกันต่อไป  มีอนาคตที่ดี  สุขภาพจิตที่ดี สุขภาพใจที่ดี
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

รักออกแบบไม่ได้

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 6

ไม่เจอกันนาน มากเลยครับ โชคดีนะครับ น้อง