Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ระบายความเลว และ ความสูญเสีย

<< < (2/4) > >>

PEEJOE40:
สงสารเห็นใจอย่างมากครับ เห็นด้วยอยากให้เอารายละเอียดมาบอกคนอื่นนๆในเว็บจะได้ระวังไว้ครับ  ................................

panga11:
นี่คือความหมายของคำว่า เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์  แต่พูดอยากนะ ผมอยู่ด้วยกันกับแฟน 2 ปี ยังเลวได้เลย ฝาโลงไม่ปิดก็ละครไม่่จบ เฮ้อ **07**

เดียวดายใต้เงาจันทร์:
เสียใจด้วยครับทีต้องเจอคนไม่ดี

hoonthai:
เจอแบบนี้เสียใจด้วยครับ ขอให้เจอแต่สิ่งดีดีนะครัรบ

Believe_Missing:
เลวจัง ขอข้อมูล คร่าวๆได้มั๊ย  ท ขอชื่อจริง ย่อนามสกุลก็ได้ ทะเบียนรถ ไรงี้ คนอื่นจะได้ไม่ตกเป็นเหยื่ออีก
เห็นใจ จขกท นะคะ เป็นกำลังใจให้นะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version