ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณมากที่ทำให้วันเกิดปีนี้ของพี่เสมือนได้ถูกเติมเต็ม  (อ่าน 2839 ครั้ง)

Pawut1010S

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
อย่าทำให้ผมติดเว็บจะดีกว่า 55555 ขอเอาเวลากับเงินมาบำเรอผ้าอ้อมกะนมและอาหารเสริมดีกว่านะ
ขอบคุณครับคุณ_ple_ คุณ LookPla3 คุณpraewaaa คุณน้องเป็ดขี้เหร่
5555ขอบคุณครับคุณGOODTIME++ครับ
เหมือนผมจะได้ข้อความในลักษณะเหมือนลูกผมเป็นของเล่นเลย เอ่อ รักเด็กแล้วไม่คิดจะรักพ่อเด็กกันบ้างเหรอครับ
และถึงขนาดมีสาวตามหาเลยเหรอครับคุณnine_nine ไม่ใช่ผมม้าง สงสัยคนอื่นแหง่มๆ ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากนะครับที่ตามอ่าน ซาบซึ้งครับ

Pawut1010S

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
สืบเนื่่องจากผมได้รับข้อความจำนวนหนึ่ง Line ผมไม่เล่นครับ เปิดไว้แต่ไม่ได้สนใจเล่นเท่าไหร่ ส่วนมากติดต่องานด้วยการโทรหรือSkypeงานกันเลย
ยินดีที่ได้รู้จักครับ สำหรับเรื่องลูก ผมชื่อตุลย์ ลูกชายชื่อติณณ์ครับ ถ้ามีโอกาสคงได้ทำความรู้จักเอาเจ้าตัวอ้วนไปให้จับเล่นกันนะครับ กำลังหัดคว่ำขยับเลื้อยไปตามพื้นครับ ยังอ้อแอ้อยู่ สำหรับใครที่อยากคุยด้วยคงต้องรอหน่อยนะครับ5555
ขอบคุณอีกครั้งครับ

maodiff

• Full Member
  • People Like This 40
  • โลกใบนี้ยังมีมุมดีๆให้มอง
ยินดีกับ จขกท ด้วยนะครับ ที่ได้เจอน้องที่ดีๆ

และก็คงต้องขอเสียใจด้วยนะครับ ที่ไม่ได้น้องมาดูแล

ขอบคุณที่มาแบ่งปันเรื่องราวๆดีให้กันฟังครับ

**26**

+1 ไลค์ให้ครับบบบบบบบบบบบบบบ
- ตัวเรายังไม่ได้ดั่งใจเรา แล้วคนอื่นจะเป็นได้อย่างไร

- อย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง แต่ให้คำนึงถึงสิ่งที่กำลังทำ

- ความยึดถือคือความเจ็บปวด

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
 **19** จองน้องติณณ์ ขอยืมเล่น 1 วันจะได้ม้ายยยยยยยยยยยย  **25** ล้อเล่นค่ะ

เขียนการบ้านได้ประทับใจมาก ขอบคุณที่แบ่งปันค่ะ Like ให้พ่อ ขอ Love ให้ลูกก็แล้วกัน  **06**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

rabbit

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 4
**19** จองน้องติณณ์ ขอยืมเล่น 1 วันจะได้ม้ายยยยยยยยยยยย  **25** ล้อเล่นค่ะ

เขียนการบ้านได้ประทับใจมาก ขอบคุณที่แบ่งปันค่ะ Like ให้พ่อ ขอ Love ให้ลูกก็แล้วกัน  **06**
ว๊าววว งั้นขอlike ลูก love พ่อ นะพี่เปิ้ล  41 41 41
ยิ่งเดินตาม ยิ่งหายไม่เจอ