ผู้เขียน หัวข้อ: ออกไปตามหา.................................. Inspiration  (อ่าน 2134 ครั้ง)

fangyy.fm

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: ออกไปตามหา.................................. Inspiration
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 07:31:12 PM »
แต่ถ้า คนที่เรารักนั้น ไม่ยอมให้เรารักอีกต่อไป แล้วเราจะทำอย่างไร

พึ่งตัวเองดีที่สุด 

สู้ๆ นะคะ

Once Upon a Time

• Hero Member
  • People Like This 23
  • ปุ่มไลค์อยู่ตรงนี้ กดได้ ไม่กัด!
Re: ออกไปตามหา.................................. Inspiration
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 08:10:28 PM »
แต่ถ้า คนที่เรารักนั้น ไม่ยอมให้เรารักอีกต่อไป แล้วเราจะทำอย่างไร

พึ่งตัวเองดีที่สุด 

สู้ๆ นะคะ

เอิ่มมมม คนที่เรารักในที่นี้คือ ผู้ที่ให้กำเนิดเรามาค่ะ อย่าเพิ่งคิดไกล **25**
รักของแม่ ไม่มีวันที่ท่านจะไม่รักเราหรือหมดรัก

เพราะฉะนั้นinspirationของเราที่จะทำบางอย่างให้ประสบผลสำเร็จก็คือคุณแม่ค่ะ

ที่เหลือก็คือเครื่องมือที่จะนำพาไปสู่ความสำเร็จและการลงมือทำ

อาทิตย์หน้าจะไปหาเครื่องมือในการทำงาน ส่วนอีกอาทิตย์ต่อไป จะไปลงมือทำค่ะ

ที่ขาดอยู่ตอนนี้คือเงินทุนจำนวนนึง วันนี้เลยต้องมานั่งเครียด ถ้าปาฏิหารย์มีจริง ก็หวังลึกๆว่าจะมีพี่ใจบุญให้ยืมเงินมาลงทุนก่อน จะคิดดอกก็ยินดี แต่ต้องใช้คืนตอนปีใหม่นู่นแระ **25** **24** **10**
แม้แต่ลายเซ็นต์ก็แจ้งให้ลบ!

จัดไปๆ รีบมาเผายูสนี้ทิ้งซะทีเถอะแอดมินจ๋าาา

• ปุ่มไลค์อยู่ตรงนี้ กดได้ ไม่กัด!
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 07:29:14 PM »
ลงมือทำเรียบร้อย
เหลือแค่รอดูผลผลิตและใช้ความสามารถในการเก็บเกี่ยว บุกเบิกตลาดใหม่

นี่แหละหนาที่เค้ากล่าวว่า

จัดไปๆ รีบมาเผายูสนี้ทิ้งซะทีเถอะแอดมินจ๋าาา

Luzifer

• People Like This 110
  • I'm stupid forever...
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 11:31:55 PM »
... เอาใจช่วยนะครับ   **04**

Happiness is being stupid together   **04**

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 07:06:35 AM »

ขอบคุณนะคะลุงลู **26**

หมู่นี้ไม่ค่อยเห็นลุงลูเลย น้องหลุยส์คิดถึงลุงลู **21**

คนภูธร

• Sr. Member
  • People Like This 53
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 08:14:34 AM »

หมู่นี้ไม่ค่อยเห็นลุงลูเลย น้องหลุยส์คิดถึงลุงลู **21**

ลุงลูแกมัวออกไปตามหา Inspiration ให้เลบหลุยส์นี่แหละ หลงไปหลายประเทศเลยกว่าจะเจอ  **30**  **10**

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 08:59:35 AM »

ลุงลูแกมัวออกไปตามหา Inspiration ให้เลบหลุยส์นี่แหละ หลงไปหลายประเทศเลยกว่าจะเจอ  **30**  **10**

มันเป็นแบบนี้นี่เอง ลุงลูผู้น่ารักของน้องหลุยส์ **02**

ปอลิง กิ๊กvsopของน้องหลุยส์ก็ยังน่ารักเรื่อยมา ขอบคุณนะคะที่แวะมาวิ่งเล่นในกระทู้ด้วยกันบ่อยๆ **36**