ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องพาผมไปลำบาก (น้ำตาจะไหล:,()  (อ่าน 8809 ครั้ง)

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
Re: ส่งการบ้าน น้องพาผมไปลำบาก (น้ำตาจะไหล:,()
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 08:47:48 AM »
การบ้านน่ารักที่สุด สาวชาวสวนน่ารักกับพี่ชายสุดหล่อ

อยากไปมั่งจุงเลย **36**

Nong-Dam

• Hero Member
  • People Like This 390
Re: ส่งการบ้าน น้องพาผมไปลำบาก (น้ำตาจะไหล:,()
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 01:35:35 PM »
ชอบรังผึ้ง  มิ้ม  ในรูปมากๆครับ

น่ากินมันทั้งรังโดยไม่คายทิ้งเลยครับ  (กินได้ป่าวไม่รู้นะ)

รังผึ้งแบบมีคัวอ่อนหน่อยๆกินได้ค่ะ ...... ตอน Nong-Dam เล็กๆพ่อเคยเอาไปปิ้งไฟให้กินค่ะ

โขลกพริกไทยกับกระเทียม เกลืออีกนิดหน่อย ทาบนรังให้ทั่ว แล้วห่อด้วยใบตองอ่อน ปิ้งไฟกลับไป-กลับมา ให้ใบตองไหม้เกรียมๆ พอแกะออกมา โหยยยยย..........กลิ่นหอมฟุ้งงงงงงงงง...น่ากินมากค่ะ.......  **36**  **36**  41

แต่ดี๋ยวนี้หาไม่ได้ง่ายๆแล้วค่ะ  **25**  **25**
อยู่อย่างไร้ตัวตน....

nops!

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 67
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 05:17:10 PM »
ไข่มดแดง นึกถึงผักหวาน การบ้านสนุกมากครับ น่าไปดูงาน ว่าแต่น้องน่าจะพาพี่เดินป่าไปกรีดยางด้วยนะครับ
ขอบคุณครับที่เขียนการบ้านให้อ่าน
อยู่บ้านนอกเป็นชาวสวน นานๆเข้ากรุงซักที

KassClash

• Newbie
  • *
  • People Like This 78
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2015, 12:11:52 AM »
Thank you คุณ~monin~ ครับ คงเป็นความท้าทายครับ น้องเหมือนไม่ชอบผม เลยต้องขยันแหย่ มีสองทางให้เลือก ไม่ชอบก็เกลียดผมไปเลย55555

Thank you คุณkabreturn ครับ ผมไม่ได้ตั้งใจจะว่านะครับ น้องแนะนำตัวแบบนั้นครับ แต่ตามจริงน้องไม่ได้เตี้ยและไม่ได้ดำครับ^ ^ โดยพื้นฐานน่าจะเป็นคนผิวขาว และตัวเล็กแบบผอมเอามากๆ ส่วนเรื่องการแต่งตัวผมกลับมองว่าน้องใส่กระโปรงดูน่ารักครับ

Thank You คุณNuna^^ ครับ ด้วยความยินดีครับ ^0^

Thank you คุณslow ครับ เพราะผมเคยบอกว่าอยากเขียนการบ้าน และคุณslowก็บอกจะรออ่าน ผมเลยตั้งใจว่าต้องเขียนส่งให้อ่านครับ
แต่ผลออกมาทุลักทุเลไปหน่อยสำหรับครั้งแรก โพสภาพหลายภาพไม่ขึ้นก็ไล่ถามจนได้วิธี นับว่ายุ่งยากเล็กน้อย แต่ผมตั้งใจครับ*0*
นัยของน้อง ผมขอเดาว่าคงเป็นเพียงกำแพงเพื่อลดความเสี่ยงเจอคนไม่ดีของน้องครับ ผมพอเข้าใจได้ถึงเจตนา เหมือนพยายามปกปิดตัวเอง อย่างความลับเรื่องนี้ก็ทำให้ผมทึ้งได้เหมือนกัน ขอบคุณคุณslowครับที่ติดตามอ่านจนจบครับ

Thank you คุณน้องเป็ดขี้เหร่ครับ  ความฮาของผม คงแล้วแต่อารมณ์ของวันนั้นๆครับ รู้สึกดีใจนะครับที่ทำให้มีรอยยิ้มได้ ^ ^

Thank you คุณลอ. ลิงจั๊กจั๊กครับ ด้วยความยินดีครับ ขอให้มีแรงพลังและกำลังใจนะครับ ผมเองได้วันหยุดเกือบสองสัปดาห์แต่ไม่ได้ไปไหนไกล เห็นน้องเขาเป็นช่องทางสวรรค์เลยครับในตอนนั้นน่ะนะ

Thank you คุณkaptanครับ ด้วยความยินดีเช่นกันครับ ขอบคุณครับ

Thank you คุณUptown_Girlครับ มีภาพเยอะมากครับ เสียดายที่มีปัญหาตอนโพส ผมจะเล่ารายละเอียดตั้งแต่วิธีตัดปาล์มเลยแน่ะอุตส่าห์ถ่ายมาตั้งเยอะ แต่ก็อย่างที่กล่าว มันเป็นเรื่องน่าเสียดายครับ ขอบคุณครับ

Thank you คุณ25 แซ่บเว่อร์ครับ รังผึ้งหวานๆเปรี้ยวๆครับ นับว่าน้องชอบจริงๆ นั่งกินไม่วางมือเลย มีโอกาสก็อย่าลืมไปวัดความอดทนกันนะครับ ^^

Thank you น้องIS_BarBeQครับ ผมไม่กล้าหือเลยครับ 5555 เป็นเกียรติมากครับคุณหนู ^ ^

Thank you คุณK450ครับ ทานได้ครับ แต่ส่วนสีเหลืองรอบนอก ไม่น่าจะมีคนนิยมทานครับ

Thank you คุณpop2000ครับ ผมไม่ค่อยมีโอกาสแบบนี้ครับ แต่ชอบครับ ^ ^

Thank you คุณเจอมาเยอะครับ ให้ตอบกลับครับ ^ ^

Thank you คุณถั่วอบไอน้ำครับ ขอให้มีความสุขกับการเที่ยวทุกครั้งนะครับ

Thank you คุณNong-Damครับ ผมเคยทานรังผึ้งย่างอยู่ครั้งนึงครับ เห็นแปลกดี เดี๋ยวนี้ยังพอเห็นมีคนมาเดินขายอยู่ครับ ขอบคุณคร๊าบ^ ^

Thank you คุณnops!ครับ ถ้ามีโอกาสผมก็ยินดีครับ อยากลองเป็นชาวสวนดูบ้าง ขอบคุณครับ ^ ^

Thank you ทุกคนที่ได้เข้ามาอ่านครับ ผมอาจไม่สะดวกและพลาดอะไรไปหลายอย่าง ขอโทษและขอบคุณครับ^ ^

ITCM

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 15
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2015, 02:01:55 AM »
หลงเข้ามาอ่านเพราะหัวข้อกะทู้เลย
อ่านแล้วสนุกมาก ฮาด้วย เหมือนได้ไปเที่ยวด้วยเลย 
**34**
จริงใจมาจริงใจกลับไม่โกง -///-
----------><-----------