ผู้เขียน หัวข้อ: 10 ปีแล้วสินะ ที่อยู่บอร์ดนี่  (อ่าน 3860 ครั้ง)

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
Re: 10 ปีแล้วสินะ ที่อยู่บอร์ดนี่
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2023, 11:52:27 PM »
จำไม่ได้ว่ากี่ปีแล้ว และไม่ได้เข้ามานานแค่ไหน แต่ยังจำพาสเวิร์ดได้ 555

แต่มีหลักฐานอยู่บ้าง เช่นกระทู้นี้

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=50134.0

จะมาบอกว่า เขี้ยวยังแหลมคมอยู่นะ

kdevil

• People Like This 71
  • ความจริงจัยอาจใช้ไม่ได้กับบางสถานที่!!!
Re: 10 ปีแล้วสินะ ที่อยู่บอร์ดนี่
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2023, 09:21:59 AM »
จำไม่ได้ว่ากี่ปีแล้ว และไม่ได้เข้ามานานแค่ไหน แต่ยังจำพาสเวิร์ดได้ 555

แต่มีหลักฐานอยู่บ้าง เช่นกระทู้นี้

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=50134.0

จะมาบอกว่า เขี้ยวยังแหลมคมอยู่นะ

55555+ ชาละวัน จะเป็น เพนกวินได้อย่างไร!!!

อย่าตามหาคนที่ "ดีที่สุด" เพราะมันไม่มี
ตามหาคนที่ "ดีกับเรา" ก็พอ

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2023, 02:03:51 AM »
ไม่คิดว่าจะมีพี่ๆ ที่อยู่มานานเป็น 10 ปีแล้วแวะเข้ามาเดินเล่นในที่แห่งนี้กันอยู่ เพราะพี่ยูสดังๆ หรือพี่ที่ชอบลงการบ้านให้อ่านก็ไม่ได้เข้ามาแล้ว เวปเปลี่ยนไปมากจริงๆ จากเมื่อก่อน เวปที่เคยมีสีสรร มีกระทู้การบ้านให้ได้อ่าน กระทู้คุยเล่น กระทู้อกหัก เดี๋ยวนี้ไม่มีเลย มิตรภาพดีๆ บางทีอาจจะไม่หลงเหลืออยู่แล้วก็เป็นไปได้นะ...คิดถึงบรรยากาศวันวาน

ไม่ได้เข้ามาเลย...

อยากเขียนเรื่องราวให้อ่านอีกนะครับ..แต่ปลดเขี้ยวเล็บแล้ว

คิดถึงเพื่อนทุกคน

cupid

• People Like This 390
  • If you have cupid,You have your own angel
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2023, 10:45:20 PM »
ไม่คิดว่าจะมีพี่ๆ ที่อยู่มานานเป็น 10 ปีแล้วแวะเข้ามาเดินเล่นในที่แห่งนี้กันอยู่ เพราะพี่ยูสดังๆ หรือพี่ที่ชอบลงการบ้านให้อ่านก็ไม่ได้เข้ามาแล้ว เวปเปลี่ยนไปมากจริงๆ จากเมื่อก่อน เวปที่เคยมีสีสรร มีกระทู้การบ้านให้ได้อ่าน กระทู้คุยเล่น กระทู้อกหัก เดี๋ยวนี้ไม่มีเลย มิตรภาพดีๆ บางทีอาจจะไม่หลงเหลืออยู่แล้วก็เป็นไปได้นะ...คิดถึงบรรยากาศวันวาน

อยากเขียนเรื่องราวให้อ่านอีกนะครับ..แต่ปลดเขี้ยวเล็บแล้ว

สวัสดีครับ นึกถึงเสมอครับ
หนาวนี้ หัวใจเราอบอุ่น...เพราะเธอ

milky_way_y

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
  • 生きがい
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2023, 09:52:36 PM »

สวัสดีค่ะลุงนึก  **26** ถึงไม่มีกระทู้การบ้านให้ลง อย่างน้อยก็มาอัพเดทชีวิตก็ได้ค่ะ เผื่อบางคนที่รู้จักลุงนึกแวะเวียนเข้ามาเดินเล่น จะได้รู้ว่าชีวิตสบายดีหรือมีความสุขกับชีวิตในตอนนี้รึเปล่า 😊
ชีวิต...ก็เหมือนสายน้ำ
人生(じんせい)も流水(りゅうすい)と均(ひと)しい。
ย้อนกลับไม่ได้....หยุดนิ่งไม่ได้
逆戻(ぎゃくもど)りしない、....留(と)まる事(こと)を知(し)らない。
และมีทางไป....ตามทางของตัวเองเสมอ
自(みずか)らの進(すす)む方向(ほうこう)に従(したが)って流(なが)れていく。