ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงตุนพี่บอย ที่เรื่องมากที่สุดในสามโลกกกกก  (อ่าน 4257 ครั้ง)

Geminh

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
 **15** โอ๊ยๆๆๆๆๆ ก้อจะเป็นแค่กิ๊ก จะต้องอะไรมากมาย
มาต่อเค้าอีก ขอลดราคารายเดือน แค่นี้ชั้นก้อไม่มีจะกินละ
จะต้องไปเจาะเลือด อะไรโว๊ะๆๆๆๆ โอ๊ยเยอะแยะมากมาย
เบื่อๆๆๆๆที่สุด
และก้อไม่รู้รูปจริงอ๊เป่า ..... เพลียรุนแรงคะ
จะต้องให้เดินทางไปหา ที่โคราช โอ๊ะๆๆๆๆๆ ช้านตายพอดีอ่าคะ
เฮ้อ เข้ามาระบายเฉย ๆ นะ
 **20**
 **19**
 **15**
Dejavu7610 บ้าๆๆๆๆๆๆๆๆ

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
Re: ถึงตุนพี่บอย ที่เรื่องมากที่สุดในสามโลกกกกก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2014, 06:08:51 PM »
ช่วงนี้แฟชั่นแฉพี่ชายที่ดูแล หรือพี่ที่กำลังคุยเพื่อจะดูแล กำลังอินเทรนด์

ทำเอาพี่ชายทั้งหลาย สันหลังวาบๆ เป็นแถว

ต่อไปนี้ น้องที่จะมาหาพี่ดูแล คงจะลำบากกันแล้วละครับ ไม่มีใครกล้าพูดคุย เจรจา ต่อรอง ขอรูป ขอสัดส่วน  ขอแบ่งจ่าย ทำอะไรก็โดนแฉ

เมื่อไรจะถึงคราวตะเข้บ้างหนอ !!!

Kikabu

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 4
  • เคยแอดไป มีพวกชอบขโมยรูปเราไปใช้ อย่าๆๆๆ ขอร้อง
Re: ถึงตุนพี่บอย ที่เรื่องมากที่สุดในสามโลกกกกก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2014, 06:11:57 PM »
ตะเข้ส่งรูป มาเด๋ว kikabu สร้างเรื่องแฉให้ โฮะๆๆๆๆ
บับว่าถ้าอยากเป็นข่าว โฮะๆๆๆ **30** **30**
อย่ามากัดจิกในกระทู้ชั้น ไม่พอใจ ไม่ชอบก้ออ่านผ่านๆละไม่ต้องมาเม้นนะแจ๊ะ
ชั้นไม่ได้ใจดีเหมือนหน้าตา โฮะๆๆๆๆๆ
D - a - m - n.

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2014, 06:28:38 PM »
       ไม่เป็นไรครับพี่เข้ น้องๆ หลายคนยินดีรับแบบต่อเนื่องครับ

ไม่ต้องผุกพัน ไม่ต้องจ่ายตามกำหนดเวลา แต่น้องขอว่าถ้าน้องเดือดร้อนพี่ก้ช่วยมาดูแลกันตอนนั้น

ถ้าเงื่อนไขของทั้งน้องและพี่ไม่ไปในทางเดียวกันก้ปล่อยผ่านกันไปครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2014, 06:57:25 PM »
ตะเข้ส่งรูป มาเด๋ว kikabu สร้างเรื่องแฉให้ โฮะๆๆๆๆ
บับว่าถ้าอยากเป็นข่าว โฮะๆๆๆ **30** **30**

ส่งรูปให้เลยครับน้อง kikabu

Kikabu

• **
  • เคยแอดไป มีพวกชอบขโมยรูปเราไปใช้ อย่าๆๆๆ ขอร้อง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2014, 08:51:08 PM »

จ้ะพี่เข้ ...... จ้าาาาาา คร้าาาาาาาา แฮ่ม!!!
 **21**
อย่ามากัดจิกในกระทู้ชั้น ไม่พอใจ ไม่ชอบก้ออ่านผ่านๆละไม่ต้องมาเม้นนะแจ๊ะ
ชั้นไม่ได้ใจดีเหมือนหน้าตา โฮะๆๆๆๆๆ

Kikabu

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2014, 08:53:29 PM »

จ้ะพี่เข้ ...... จ้าาาาาา คร้าาาาาาาา แฮ่ม!!!
 **21**

น่าจับมาทำกระเป๋าหนังตะเข้ !!!!!!!!  **12**

Kikabu

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2014, 09:40:51 PM »
ไม่มีอะไรมาก แค่อยากบอกว่า...... คนที่เคยคุยกะkikabu
(แต่ไม่เคยนัดเจอ) ต่างบอกว่า kikabu น่ากลัว เปนคนพูดตรง
ไม่กล้าคบ!!!!
แต่kikabu อยากบอกว่า ก้อไม่เคยลอบกัดใคร ถึงไม่พอใจสักแค่ไหน
ไม่เคยเอามาแฉมาโพส  นะแจ๊ะ  **20**  **15**

(ถ้าเปนตะกวดก็โพสมันเข้าไป  **05** )

Geminh

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2014, 09:49:19 PM »
ไม่มีอะไรมาก แค่อยากบอกว่า...... คนที่เคยคุยกะkikabu
(แต่ไม่เคยนัดเจอ) ต่างบอกว่า kikabu น่ากลัว เปนคนพูดตรง
แต่kikabu อยากบอกว่า ก้อไม่เคยลอบกัดใคร ถึงไม่พอใจสักแค่ไหน
ไม่เคยเอามาแฉมาโพส  นะแจ๊ะ  **20**  **15**

(ถ้าเปนตะกวดก็โพสมันเข้าไป  **05** )

ก้ออยากบอกพี่ kikabu เหมือนกันว่า ไม่เจอตัว ไม่เคยคุยกับคนๆนี้ก้อไม่รุ้หรอก
ว่าเรื่องเยอะที่สุด เห็นแก่ตัวเองไปปะ
จะคบจะอะไร ก้อต้องลากสังขารไปหาที่โคราชหรอ มาบ้างก้อได้นะ เราอยู่ตั้งลาดพร้าว
เท่าที่คุยมาคือ ต้องไปหาฮี อย่างเดียวหรอ. ต่อรองอีก ไม่มีตังค์ ไม่พร้อมหรืออะไร ก้อไม่ต้องมาคุยดีกว่าไหมคะ
ที่พูดเนี้ย ถูกไหมคะ

Kikabu

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2014, 09:56:54 PM »

ก้ออยากบอกพี่ kikabu เหมือนกันว่า ไม่เจอตัว ไม่เคยคุยกับคนๆนี้ก้อไม่รุ้หรอก
ว่าเรื่องเยอะที่สุด เห็นแก่ตัวเองไปปะ
จะคบจะอะไร ก้อต้องลากสังขารไปหาที่โคราชหรอ มาบ้างก้อได้นะ เราอยู่ตั้งลาดพร้าว
เท่าที่คุยมาคือ ต้องไปหาฮี อย่างเดียวหรอ. ต่อรองอีก ไม่มีตังค์ ไม่พร้อมหรืออะไร ก้อไม่ต้องมาคุยดีกว่าไหมคะ
ที่พูดเนี้ย ถูกไหมคะ

โฮะๆๆๆๆๆๆ  **30**
น้องคบกับเค้าแล้วหรอคะ
ไปหามาแล้วชิมิ
ถ้ายังก้อ เงียบๆหาคนดีๆต่อไป จะดีกว่าไหมคะ
ต่างคนต่างไป อย่ามาแฉมาโพสเลยคะ เสียเครดิต ตัวเอง
แต่ถ้าไปหามาละ เค้าให้เงินตามที่ตกลง แต่ไปกันไม่ได้หรือไร
ก้อ ไม่ควรโพสอีกล่ะคร้า ให้เกียจติคนที่เค้าจ่ายเงินเราตอบแทนมาบ้างนะคะ
ง่ายๆคะ  **30**