ผู้เขียน หัวข้อ: "ขอบคุณครอบครัวขนมหวาน"  (อ่าน 3210 ครั้ง)

Pink candy

• Full Member
  • People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
Re: "ขอบคุณครอบครัวขนมหวาน"
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2018, 10:31:34 AM »
ในครอบครัวขนมหวานนั้น มีพี่ๆน้องๆกันมากมาย หลายคน หลายแบบ หลายนิสัย หลาย.....
แต่สิ่งหนึ่งที่เหมือนกันคือทุกคนเข้ามาด้วยความรู้สึกที่ดีๆต่อกัน  ดังนั้น บ้านหลังนี้จึงอบอุ่น 

เราคุยกันได้ทุกเรื่องราว  เป็นที่หลายๆคนมาบ่น มาระบาย  หลายๆคนมาส่งภาพอาหารให้ดูกันมากมาย  มายั่วต่อมอยากอาหารของอีกหลายๆคน  หลายๆคน มาบอกเรื่องราวที่ได้ไปเที่ยวมา  หลายๆคนก็ แอบอ่าน ที่แห่งนี้มีทั้งสาระ และไร้สาระ  อิอิ...

แต่สิ่งหนึ่งที่บอกได้คือ  บ้านหลังนี้ ไม่มีเงียบเหงาแน่นอน

ดีใจที่น้อง ขนมนมเนย  ได้เข้ามาบ้านหลังนี้นะครับ

บ้านหลังนี้ไม่เงียบเหงาค่ะ ขนม ก็ดีใจทีได้อยุ่ในบ้านหลังนี้นะคะ
พี่ๆน่ารักทุกคนเลยค่ะ  **02**
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม