ผู้เขียน หัวข้อ: 💖 หาคนชวนเที่ยวนั่งชิล เรทน่ารัก ลองอ่านรายละเอียดและคุยกันดูก่อนนะคะ 💖  (อ่าน 253 ครั้ง)

everything,in time

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
วัยทำงาน วางตัวดี สุภาพค่ะ หน้าตา+หน้าที่การงานไปวัดไปวาได้ ไม่พิมนิยม ไม่ศัลยกรรม
หาค่าขนมเรทน่ารักกรุบกริบ ขอคนสุภาพ พูดจาน่ารัก ไม่ห้วนใส่กันเกินไปนะคะ plssss

เป็นสาววัยทำงาน lifestyle เรียบง่ายไม่หวือหวา คุยง่าย คุยเล่นเป็นกันเองได้ในระดับนึงค่ะ
ว่างเป็นบางวัน ฟีลลองคุยรายละเอียดกันดูก่อนได้ค่ะ แต่ไม่รับแรงหรือนัวทุกกรณี ท่านไหนมองหาแบบนั้นผ่านก่อนได้เลยค่ะ

อยากหาคน keep relation กันยาวๆ ถ้าตรงกับที่ใครหาอยู่ ลองdm มาคุยหรือทิ้งcontact ไว้ได้เลยค่ะ

See ya 💖💖