ผู้เขียน หัวข้อ: หาคนดูแลคะ(นนทบุรี)  (อ่าน 271 ครั้ง)

Nrp.aoffy

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หาคนดูแลคะ(นนทบุรี)
« เมื่อ: ตุลาคม 30, 2023, 02:23:44 PM »
ยังหาไม่ได้ ขอโพสต์อีกรอบ
หาพี่ๆอายุไม่เกิน45คะ สุภาพ สะอาด ไม่อ้วน
ไม่ได้อยากได้คนที่คิดเรื่องอย่างว่าอย่างเดียวนะคะ
อยากได้คนที่ดูแลเราได้ ซัพพอร์ตเราได้ มีเวลาไปกินข้าวดูหนัง
ไม่ใช่คุยกันแล้วหาย หรือจะนัดเจอแล้วเงียบ
อายุ33แล้วค่ะ ทำงานแล้ว ถ้ารับไม่ได้เรื่องมีลูกแล้วไม่ต้องแอดนะคะ หน้าตาธรรมดาๆไม่ได้สวยมาก คุยรายละเอียดไอดีaoffynrp33