ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดจากความเข้าใจผิด หนูขอโทษ  (อ่าน 1763 ครั้ง)

RedTulip

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
เกิดจากความเข้าใจผิด หนูขอโทษ
« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2019, 04:32:41 PM »
งานฟิลแฟนนะ น้องโอเคมั๊ย
"ได้เลยค่ะ จะกุ๊กกิ๊กสุดๆ"
พี่ขอฟิลแฟนมา หนูก็จัดให้
ทั้งจับมือ นั่งใกล้ชิด ป้อนขนม
แต่ระหว่างดูหนัง พี่พยายามจะควักจะจับจุดหวงแหนของหนูตลอด หนูก็ปัดป้อง ออกโรงมาพี่ทำหน้าไม่พอใจให้ค่าขนม1000 น้อยกว่าที่ตกลงกัน500 พี่บอกว่าฟิลแฟนก็ต้องนัวได้ซิ หนูนี่งงเลยในกระทู้เราลงไม่รับงานนัว ฟิลแฟนเราคิดว่ากุ๊กกิ๊กอ้อนกัน เข้าใจผิดเอง หนูขอโทษที่ทำให้พี่เสียเวลา ฟิลแฟนมันแบบนี่นี้เอง

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
Re: เกิดจากความเข้าใจผิด หนูขอโทษ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2019, 06:59:38 PM »
คราวหน้าขอให้ได้เจอพี่ดีๆครับ

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
Re: เกิดจากความเข้าใจผิด หนูขอโทษ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2019, 08:04:37 PM »
อย่าคิดมากเลยครับ น้องดีดีซักวันจะเจอพี่ดีดี ขอให้รักษาอุดมการณ์ความเป็นน้องจ้างเที่ยวไว้นะครับ น้องจ้างเที่ยวอย่างเดียว ลดน้อยลงทุกวัน อย่าให้ต้องหายไปเพียงเพราะเจอพี่แย่ๆเลยครับ สู้ๆนะครับ  **26**

incarnationman

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2019, 09:03:02 PM »
มีรอยยิ้มน่ารักๆ​กับความสุขมาขายค่ะ
รับจ้างเที่ยว​ 1500 เรทเหมาะกับเศรษฐกิจช่วงนี้เลยนะ
สวย​ น่ารัก​ วัย20ต้นๆ
สูง​160up หุ่นสมส่วน ผิวขาวเหลือง​ ไม่สัก
จะควงทานข้าว​ หรือหาคนซบตอนดูหนัง
ให้หนูไปเป็นส่วนนึงในวันดีดีด้วยนะ
สะดวกโซนลาดพร้าว​ บางนา​ หรือใกล้เคียง
Id: morimim2
* ไม่รับงานนัว​ งานแรง​ จับมือโอบได้ค่ะ
* ไม่รับงานเที่ยวผับ
*  ขอรับงานพี่ที่คอนเฟริมก่อนค่ะ
*  ไม่ได้รับทุกวัน​ ช่วงนี้แค่มาหาทุนเรียนต่อค่ะ
น้องไม่ได้เข้าใจผิดหรอก แต่พี่คนนั้นเข้าใจหลอกมากกว่า  พี่ว่าเป็นน่าจะเป็นตัวอย่างกะทู้ที่รายละเอียดชัดเจนมาก เห็นแล้วแทบไม่ต้องสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม คราวหน้าและครั้งต่อๆ ไป ขอให้น้องเจอพี่ที่ดี ขอให้โชคร้ายแค่ครั้งเดียว !!!!

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2019, 12:41:57 AM »
เสียใจด้วยครับที่ไปเจอพี่ที่จ้องแต่จะเอาเปรียบ

อย่าเพิ่งท้อครับ พี่ดีๆ ยังมีอยู่ครับ

**36**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

the stranger

• Full Member
  • People Like This 304
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2019, 08:44:47 AM »
 อีกจุดหนึ่ง  น่าจะรับเงินก่อน ก็ดีนะครับ  แจ้งตอนรับงานเลย   เพราะถ้ามีตะกวดเข้ามาอ่าน เสี่ยงโดนเบี้ยวเยอะ

incarnationman

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2019, 11:53:16 AM »
อีกจุดหนึ่ง  น่าจะรับเงินก่อน ก็ดีนะครับ  แจ้งตอนรับงานเลย   เพราะถ้ามีตะกวดเข้ามาอ่าน เสี่ยงโดนเบี้ยวเยอะ
ที่พี่ gozilla แนะนำก็ดีนะครับ  แต่ที่เคยคุยกับพวกน้องๆ ไอ้พวกนี้จิตวิทยามันดี หว่านล้อมจน น้องๆ ใจอ่อน  แต่ถ้าน้องไม่ยอมจะรับเงินก่อน ก็จะบอกว่าไม่ไว้ใจ ขอยกเลิกจ้างงานไปเลย น้องก็ขาดรายได้ไปเลย

RedTulip

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2019, 02:25:52 PM »
พึ่งเข้ามาอ่านความเห็นของพี่ๆขอบคุณมากค่ะ
คงต้องคุยรายละเอียดให้ดีก่อนในคราวหลัง **25**