ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ดูแลระยะยาวคนนใหม่ด่วนค่ะ อ่านรายละเอียดก่อนค่ะ  (อ่าน 463 ครั้ง)

fuyuki

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
สวัสดีค่ะ  หาพี่ดูแล1คนระยะยาว เท่านั้นค่ะ
คนเดียว เคยมีพี่ดูแลค่ะ คบมาเป็นปีแล้วค่ะ ตอนนี้มีเหตให้ต้องแยกย้ายกัน กระทันหันค่ะ ต้องการหาพี่คนใหม่ ช่วยต่อค่ะ  เพราะยังจำเป็นต้องใช้เงินอยู่ค่ะ  ตั้งหลักไม่ทันค่ะ  จากปกติมีพี่เขาคอยช่วย
เดือนละ20000 ค่ะ เจอจ่ายค่ะ ครั้งละ5-6000 หรือคุยกันได้ค่ะ
เจอกันเรื่อยๆ  คุยกันได้ สบายๆทุกเรื่อวค่ะ ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัวค่ะ 
ขอคนหาจริง  จำเป็นต้องใช้เงิน ค่าใช้จ่าย ต่อจากพี่คนเก่า  ขอคนช่วย และหาจริงไม่คุยเล่นเท่านั้นนะคะ
อยู่ฝั่งธน  อายุ24 ค่ะ  ไม่ดำ ไม่อ้วน สะอาด ค่ะ

fuyuki

• Newbie
  • *
ยังหาอยู่ค่ะ  ยังหาไม่ได้  ด่สนค่ะ  เดือดร้อนจริงๆ

sramos

• Hero Member
  • People Like This 15

Qwer.tt

• Newbie
  • *
Qwer.tt ครับ