ผู้เขียน หัวข้อ: แวะไปดูหนังรอบดึกกับน้อง ปป สาวหน้าใส ในเครื่องแบบ  (อ่าน 2744 ครั้ง)

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
 **02**  ขอบคุณพี่แจ็คที่ชวน ปป  และ   ให้ยืม มือมากุมตลอดการเดิน  การดูหนัง  มือสั่นมาก  หนังสนุกดีค่ะ  จับมือไม่ปล่อย  อากาศในโรงหนาวจัง  กอดแขนพี่แจ็คก็อุ่นดีจัง
 **25**  พี่ขาาา  อย่าชวน ปป ดูหนังผีนะค่ะ   เพราะ ปป กลัว กลัวว่าจะกระโดดไปนั่งตัก  กอดคอ  เอาหน้าซบแก้ม  แต่ถ้าชวนไปดูหนังแนวอื่นสองต่อสอง  อันนี้ก็...
 **34** พี่แจ็ค และพี่ท่านอื่น  ชวน ปป ได้นะค่ะ  (เดือนตุลาคมเป็นเดือนเกิดของ ปป ค่ะ)
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

Nuekmaiork

• Hero Member
  • People Like This 870

ดีใจ และอิจฉา ท่าน จขกท ครับ ที่ได้ไปพักผ่อนกับสาวน้อย ปป

Confirm ว่าสาวน้อยคนนี้ สดใสน่ารัก ใครที่อยู่ด้วยสบายใจ และมีความสุขทุกคนครับ

เวลา เหนื่อยๆ เหงาๆ เศร้าใจ ผมก้อนึกถึง ปป ทุกทีแหละครับ

**06** **06**