ผู้เขียน หัวข้อ: นครสวรรค์ หาพี่จริงใจ ช่วยเหลือดูแลกันค่ะ  (อ่าน 209 ครั้ง)

Primupsorn

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
ขอโพสใหม่นะคะ อันเก่าไม่ได้บอกว่าอยู่นครสวรรค์ค่ะ เลยทำให้พี่ๆที่ทักมาเสียเวลาเลย 😭
สวัสดีค่ะ ชื่อปริมนะคะ  อายุ 26 ปี ปัจจุบันก็ทำงานแล้วค่ะ
จริง ๆช่วงนี้ปริมก็ค่อนข้างเดือดร้อนเลยแล่ะค่ะ ทำงานได้เงินเดือนก็จริงแต่มันก็ใล้ไปแบบเดือนชนเดือน
ปริมไม่ได้เข้าเว็บนี้มาประมาณ 3 ปีกว่าได้ แต่วันนี้ที่ปริมตัดสินใจกลับเข้ามาเพราะปริมรู้สึกว่าบางครั้งปริมก็สู้ต่อเองไม่ไหว อยากหาพี่ๆใจดีซักคนคอยช่วยเหลือ ช่วยเหลือในที่นี้ไม่ได้ช่วยเหลือเฉพาพเรื่องเงินนะคะ ปริมอยากให้พี่คอยเป็นกำลังใจเวลาปริมทำงานมาเหนื่อย ๆให้ปริมได้อ้อน ได้พูดคุยด้วยแบบนี้ ยังไงหากพี่ๆเข้ามาอ่านแล้วรู้สึกว่าตรงใจ พี่ๆทักหาปริมได้เลยนะคะ  **36** **36**