ผู้เขียน หัวข้อ: ขอพี่ที่รับได้ค่ะ (มีน้องเเล้ว) อยากเจอคนที่คุยเเล้วโอเคสักคน  (อ่าน 295 ครั้ง)

Danakaaa

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ชอบคนมีอายุค่ะ เป็นผู้นำ เป็นคนจิตใจดี ถ้าไม่มีครอบครัวจะดีมากเลยงับ☺️
เเต่ถ้ามีครอบครัวเเล้ว รับหนูได้ก็โอเค
ขอให้รับในตัวหนูได้นะ (มีลูกเเล้วค่ะ) โสด น่าตาก็บ้านๆ เเต่ไม่ได้ถึงกับดูไม่ได้เลย
ไม่ได้ดูพี่ๆที่น่าตานะคะ อยากมีพี่คุยด้วยเเล้วสบายใจ
ถ้าอ่านเเล้วโอเค ทิ้งไอดีไว้นะคะ เเอดกลับค่ะ
Xxx หวังๆอย่างเดียวพักก่อนค่ะ เพราะหนูก็ไม่ได้รีบใช้เงิน ไม่ได้ร้านเงินค่ะ xxx

Eldest

• Hero Member
  • People Like This 106
  • A Happy One
คนมีทุกข์สุขอยู่ร่วมจำพราก จันทร์มีมืดสว่างกลมแหว่งเว้า
ความรักไม่มีเหตุผล คนต่างหากที่พยายามหาเหตุผล ทั้งที่มันไม่จำเป็น