ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งหนึ่งของการเดินทาง....ทะเลแรกของสองเรา  (อ่าน 8665 ครั้ง)

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
Re: ครั้งหนึ่งของการเดินทาง....ทะเลแรกของสองเรา
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 05:08:57 PM »
ถั่วอยากเที่ยวชิวๆ มั่งจัง ทริปดูสบายๆ เนอะ

การบ้านน่ารักอ่านแล้วสบายใจค่ะ แต่ว่าทำไมของกินน่ากินจังเลยพี่

**02**

slow

• People Like This 2111
Re: ครั้งหนึ่งของการเดินทาง....ทะเลแรกของสองเรา
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 05:33:13 PM »
โอววววววววววว ที่พักสวยจางเบย  **36**  **36** **36**
น่าแว๊บไปบ้าง อิอิอิ  **39**

วันธรรมดาที่นี่น่าพักครับ คนน้อย สบาย.... **32**

ท่าน  S  l  o  w 

Where is that tiny blue Bikini?

**40** **40** **40**
 **20** **20** **20**

มิกล้าลงรูปตอนที่ผมใส่บีกินี่ นะครับลุงนึก...ขอโทดที

**26**

[/quote]
ยังคงยอดเยี่ยมเหมือนเดิมคับสำหรับการบ้านของท่าน slow

ผมแอบจับผิด พิมพ์ซ้ำกัน ในเรปแรกนะคับ  **25**

การบ้านยังน่ารักเหมือนเดิมครับ แต่จะดีมากครับถ้ารูปเยอะๆ  **30**

ผมขอบวกไลค์ให้บ้างครับ

ไว้เดี๋ยวผมคงต้องหาน้องๆพาไปหัวหินบ้างแล้วครับ  **34**

**26**

ขออภัยในความผิดพลาด คราวหน้าจะปรับปรุงนะครับ...แต่ขอบคุณที่อ่านการบ้านนะครับ

**26**

ภูมิแพ้กรุงเทพฯ

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 05:56:21 PM »
อ่านจบแล้ว ฟินนนนนจังเลยค่ะ  **39**
เดาว่าคงเป็นบรรยากาศพาน้องเที่ยวที่สบายใจ แบบที่น้องหลายๆคนอยากไป
โดยเฉพาะ ตอนแค่นอนเอาขาเกี่ยวกัน น่ารักมากๆเลย  **36**  **36**
ชอบค่าาาาา 3 ผ่าน!!!
 **02** **02** **02**
ไม่ขอตอบรับการติดต่อจากผู้ใด :)
เพราะฉันมีแฟนที่น่ารักแค่คนเดียวก็พอใจ
Have fun! สนุกสนานเฮฮา มองคนบ้า มองคนดี มองคนนั้นคนนี้ในสังคมไทย

มะม่วงแก้ว

• Full Member
  • People Like This 32
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 06:41:36 PM »
ถ่ายรูป​สวยทุกมุมเลยค่ะ​ เห็นแล้วอยากไปรอดูพระอาทิตย์​ขึ้นตอนเช้าๆ **36**
Ignore the people who's always talking behind back,
   that's where thay belong behind you.................. ตามนั้น

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 06:52:37 PM »
 **36**

เข้ามาอิจฉา จขกท และ น้อง ค่ะ
สถานที่บรรยากาศดีๆ อาหารอร่อย แล้วก็คนที่ถูกใจ ^^
เป็นโมเม้นท์ที่น่าอิจฉามากๆ ค่ะ
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

saddisfacto

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 07:42:23 PM »
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

การบ้านน่ารักมากๆเลยครับ

หัวหิน ไม่ไกลเลย น่าไปเที่ยวมากๆเลยครับ

slow

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 09:03:01 PM »
ทริปน่ารักจังค่ะ  **39**
+like  **06**

ขอบคุณครับน้อง double-nn ... น้องก็น่ารักเหมาะกับทริปน่ารักๆ นะครับ ถ้าได้ไปมาเล่าสู่กันฟังนะ

ถั่วอยากเที่ยวชิวๆ มั่งจัง ทริปดูสบายๆ เนอะ

การบ้านน่ารักอ่านแล้วสบายใจค่ะ แต่ว่าทำไมของกินน่ากินจังเลยพี่

**02**

สงสัยน้องถั่วจะกินเก่งนะ ... แฟนน้องถั่วคงพาน้องไปเที่ยวไปบ่อยอยู่แล้วมั้งครับ

อ่านจบแล้ว ฟินนนนนจังเลยค่ะ  **39**
เดาว่าคงเป็นบรรยากาศพาน้องเที่ยวที่สบายใจ แบบที่น้องหลายๆคนอยากไป
โดยเฉพาะ ตอนแค่นอนเอาขาเกี่ยวกัน น่ารักมากๆเลย  **36**  **36**
ชอบค่าาาาา 3 ผ่าน!!!
 **02** **02** **02**

น้องที่ไปด้วยให้ใกล้ได้แค่นั้นครับ ...  **25**

slow

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 09:14:04 PM »
ถ่ายรูป​สวยทุกมุมเลยค่ะ​ เห็นแล้วอยากไปรอดูพระอาทิตย์​ขึ้นตอนเช้าๆ **36**

ขอบคุณน้องมะม่วงแก้วครับ ... พระอาทิตย์ขึ้นแต่ละที่สวยต่างกันครับ

**36**

เข้ามาอิจฉา จขกท และ น้อง ค่ะ
สถานที่บรรยากาศดีๆ อาหารอร่อย แล้วก็คนที่ถูกใจ ^^
เป็นโมเม้นท์ที่น่าอิจฉามากๆ ค่ะ

น้องเปิ้ลน่าจะมีโมเม้นแบบนี้บ่อยแล้วมั้งครับ...ของผมนานๆจะมีคนไปด้วยครับ

และอย่างที่น้อวเปิ้ลบอก คนที่ถูกใจได้ใช้เวลาด้วยกัน ช่วยส่งเสริมให้บรรยากาศดี และทำให้อาหารน่าทานยิ่งขึ้น

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

การบ้านน่ารักมากๆเลยครับ

หัวหิน ไม่ไกลเลย น่าไปเที่ยวมากๆเลยครับ

ใช่เลยครับ หัวหินเป็นที่พักผ่อนที่ใกล้กรุงเทพ ง่ายต่อการเดินทาง เหมาะแก่การพักผ่อนมากๆ

ว่างๆ ไปเดินเล่น ทานอาหารอร่อยๆ...ก็มีความสุขครับ

sara_sara

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 29
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 10:18:47 PM »
wow น่าอิจฉาจังเลย
 **02**

คงต้องจัดซักทริป คาดว่าทริปนี้คงมีแต่สาวๆ
หาหนุ่มๆ ไปด้วยไม่ได้ซักที
 41
Don't love me for fun,
Let me be the one.
Love Me For a Reason
Let the reason be love.

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 10:30:08 PM »

ก้อ...ผลัดกันอิจฉา....แล้วกันนะครับ

**36**