ผู้เขียน หัวข้อ: ___ส่งการบ้าน___เล่มที่2[หวานจนไอติมยอมแพ้กับลุงนึกชื่อไม่ออก]  (อ่าน 8975 ครั้ง)

Nuekmaiork

• Hero Member
  • People Like This 870
 **04** **04** **04**

ขอบคุณน้อง แมนจู มากสำหรับ การบ้าน...หวานหวิว... ฉบับนี้ เล่นเอาลุงนึกเขินไปเลย

ขอบคุณสำหรับความกล้าหาญของน้องที่ PM มาหาลุง ไม่อย่างนั้นลุงคงไม่ได้เจอสาวน่ารักแบบนู๋
เพราะทุกครั้งที่ตั้งกระทู้ หาน้องเที่ยว PM ลุงมักจะว่างเปล่า

ยังสงสัยตัวเองอยู่ว่า ลุงนึกไม่ดีตรงไหน ไปทำอะไรให้น้องๆกลัวกันเหรอ
หรือ ...ลุงนึก...หื่นเกิน

**40** **40** **40**

ตอบในฐานนะคนจ้างเที่ยวที่เคยส่งการบ้านแนะนำน้องๆให้โด่งดังมาหลายคน

น้องแมนจูไม่ใช่สาวสวยในแนวพริตตี้ ไม่ได้บอบบางเกาหลี อย่างที่หลายคนอยากนัว

ผมมองเห็น...แววตาซื่อๆ หน้าใสๆ สุภาพ ช่างเอาอกเอาใจ และแววตาประกายความผูกพัน
ที่มีอยู่เต็มเปี่ยมในตัวน้อง บวกกับอารมณ์โรแมนติก ที่เข้ากันได้ดีกับผม

ผมเลือกที่จะสัมผัสความสุขในแบบที่น้องเป็น ทำให้นัดครั้งนี้ ได้คะแนน..เต็ม 10

**06** **06** **06**

นัดวันนั้นผมมีเวลาให้น้องเค้าน้อยมาก จริงๆก้อเกรงใจน้องแมนจู ที่ต้องเดินทางมาไกล
ทั้งทำผม แต่งหน้า เพื่อมาเติมเต็มความสุขให้ผมแค่ 2 ชั่วโมง แต่น้องก้อเต็มใจ และตั้งใจมา

อารมณ์ของความฟินวันนั้น เกิดจากความประทับใจและอยากใช้เวลากับน้องอีกหน่อย

ขณะวนรถลงมาจากลานจอด มองไปข้างหน้า เห็นวิวแสงสีกรุงเทพยามค่ำกับโทนแสงที่อบอุ่น
จึงได้จอดรถตรงนั้นเพื่อมองวิวสักแปปนึง และ...

อยากจะขอหอมแก้มยุ้ยๆลากดินของน้องแมนจูสักหน่อยเป็นการลา ตามกฏิกา ลุงนึก
กลัวว่า หาขับไปส่งน้องหน้าห้าง จะไม่มีโอกาส เพราะรถติด และคนเยอะ

จึงจอดรถตรงนั้น ...ขอลุงหอมหน่อยนะ ... กระซิบที่ข้างหูน้อง

น้องไม่ตอบ ลุงก้อเลยหอมที่แก้มข้างขวาฟอดใหญ่...น้องหันแก้มซ้ายมาให้หอมต่อ..
แล้วก้อกลับมาข้างขวาอีกที...แต่ตอนที่จะกลับไปแก้มซ้ายซ้ำ...

น้องหยุดอยู่ตรงที่ปลายจมูกเราแตะกัน...หยุดตรงนั้นชั่วอึดใจ..แลกลมหายใจกัน

ขยับริมฝีปากไป..กระกบตรงริมฝีปากน้อง...สัมผัสค่อยๆ ..แผ่วเบา..อยู่ย่างนั้นสักพัก
อารมณ์ก้อเริ่มสร้างตัวของมันเป็นไปตามขั้นตอน

เสียงเบาๆของน้องที่หลุดมาเนื่องจากอารมณ์ที่หลุดลอยไป อย่างไมรู้ตัว
ทำให้ผมต้องดึงน้องเข้ามาแนบชิดมากขึ้น...แล้วปล่อยให้มันโหมแรงขึ้น

แล้วบรรยากาศ ..  มันก็เป็นตามที่น้องบรรยายละครับ

ขอบใจนะ น้องแมนจู ที่ช่วยมาเติมเต็ม ลุงนึก ในวันที่เหนื่อย และหมดแรงจากการทำงาน
กลับบ้านวันนั้น แบตชาร์เต็ม 100% ครับ

**39** **39** **39**

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
**04** **04** **04**

ขอบคุณน้อง แมนจู มากสำหรับ การบ้าน...หวานหวิว... ฉบับนี้ เล่นเอาลุงนึกเขินไปเลย

ขอบคุณสำหรับความกล้าหาญของน้องที่ PM มาหาลุง ไม่อย่างนั้นลุงคงไม่ได้เจอสาวน่ารักแบบนู๋
เพราะทุกครั้งที่ตั้งกระทู้ หาน้องเที่ยว PM ลุงมักจะว่างเปล่า

ยังสงสัยตัวเองอยู่ว่า ลุงนึกไม่ดีตรงไหน ไปทำอะไรให้น้องๆกลัวกันเหรอ
หรือ ...ลุงนึก...หื่นเกิน

**40** **40** **40**

ตอบในฐานนะคนจ้างเที่ยวที่เคยส่งการบ้านแนะนำน้องๆให้โด่งดังมาหลายคน

น้องแมนจูไม่ใช่สาวสวยในแนวพริตตี้ ไม่ได้บอบบางเกาหลี อย่างที่หลายคนอยากนัว

ผมมองเห็น...แววตาซื่อๆ หน้าใสๆ สุภาพ ช่างเอาอกเอาใจ และแววตาประกายความผูกพัน
ที่มีอยู่เต็มเปี่ยมในตัวน้อง บวกกับอารมณ์โรแมนติก ที่เข้ากันได้ดีกับผม

ผมเลือกที่จะสัมผัสความสุขในแบบที่น้องเป็น ทำให้นัดครั้งนี้ ได้คะแนน..เต็ม 10

นัดวันนั้นผมมีเวลาให้น้องเค้าน้อยมาก จริงๆก้อเกรงใจน้องแมนจู ที่ต้องเดินทางมาไกล
ทั้งทำผม แต่งหน้า เพื่อมาเติมเต็มความสุขให้ผมแค่ 2 ชั่วโมง แต่น้องก้อเต็มใจ และตั้งใจมา

อารมณ์ของความฟินวันนั้น เกิดจากความประทับใจและอยากใช้เวลากับน้องอีกหน่อย

ขณะวนรถลงมาจากลานจอด มองไปข้างหน้า เห็นวิวแสงสีกรุงเทพยามค่ำกับโทนแสงที่อบอุ่น
จึงได้จอดรถตรงนั้นเพื่อมองวิวสักแปปนึง และ...

อยากจะขอหอมแก้มยุ้ยๆลากดินของน้องแมนจูสักหน่อยเป็นการลา ตามกฏิกา ลุงนึก
กลัวว่า หาขับไปส่งน้องหน้าห้าง จะไม่มีโอกาส เพราะรถติด และคนเยอะ

จึงจอดรถตรงนั้น ...ขอลุงหอมหน่อยนะ ... กระซิบที่ข้างหูน้อง

น้องไม่ตอบ ลุงก้อเลยหอมที่แก้มข้างขวาฟอดใหญ่...น้องหันแก้มซ้ายมาให้หอมต่อ..
แล้วก้อกลับมาข้างขวาอีกที...แต่ตอนที่จะกลับไปแก้มซ้ายซ้ำ...

น้องหยุดอยู่ตรงที่ปลายจมูกเราแตะกัน...หยุดตรงนั้นชั่วอึดใจ..แลกลมหายใจกัน

ขยับริมฝีปากไป..กระกบตรงริมฝีปากน้อง...สัมผัสค่อยๆ ..แผ่วเบา..อยู่ย่างนั้นสักพัก
อารมณ์ก้อเริ่มสร้างตัวของมันเป็นไปตามขั้นตอน

เสียงเบาๆของน้องที่หลุดมาเนื่องจากอารมณ์ที่หลุดลอยไป อย่างไมรู้ตัว
ทำให้ผมต้องดึงน้องเข้ามาแนบชิดมากขึ้น...แล้วปล่อยให้มันโหมแรงขึ้น

แล้วบรรยากาศ ..  มันก็เป็นตามที่น้องบรรยายละครับ

ขอบใจนะ น้องแมนจู ที่ช่วยมาเติมเต็ม ลุงนึก ในวันที่เหนื่อย และหมดแรงจากการทำงาน
กลับบ้านวันนั้น แบตชาร์เต็ม 100% ครับ

**39** **39** **39**

ขอบคุณคะลุงนึก หนูก็มีความสุขมากๆเลยคะ **36** ไว้มาเที่ยวกับหนูอีกนะคะ **39**
In my new Version

slow

• People Like This 2111
กลับมาอ่านจนจบ...หวานหวิว แบบที่ลุงนึกบอก และก็ตามที่น้องแมนจูบรรยายไว้จนฟิน

การจ้างเที่ยวแนวนี้เป็น เครื่องหมายการค้าของลุงนึกเลยครับ...

น้องคนไหนเจอก็ชอบ ก็หลงในความอบอุ่นของลุงนึก

น้องแมนจูก็คงน่ารักเช่นกันการบ้านถึงได้ละมุนขนาดนี้...  **32**

ชอบจัง

~monin~

• People Like This 580
อืม!!ลุงนึกมาเล่าต่อแบบนี้ **11**
ควรติดเรท18+หน้ากระทู้
และเปลี่ยนชื่อกระทู้ที่ดูหวานๆ
เป็นแนวหวาบหวิวกว่านี่นะค่ะ **34**

เจอคนที่สร้างความประทับใจให้กัน
ก็ยินดีด้วยคร้า ขอการบ้านเล่มต่อไปอีก 41
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

ผ้าแพร

• *
  • People Like This 239
  • "กอดฉันที"
ขอป้าย18+ค่ะ.. **36**
แหะๆ... **25**
หวานซะ..น้ำตาลจืดเลยย.. **39**
การบ้านฉบับต่อไปขอหวาน+++เลยนะ **34**
เด่วเค้าจิ้นรอล่วงน้า... 41
หวิวววๆๆ.. **39**
 **36** **36**
ยินดีกับมิตรภาพดีๆที่เกิดขึ้นทั้งลุงและน้องค่ะ.. **34**
*****ออฟไลน์*****
Bey welovegig.....

Nu_ManJu

• *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
ขอป้าย18+ค่ะ.. **36**
แหะๆ... **25**
หวานซะ..น้ำตาลจืดเลยย.. **39**
การบ้านฉบับต่อไปขอหวาน+++เลยนะ **34**
เด่วเค้าจิ้นรอล่วงน้า... 41
หวิวววๆๆ.. **39**
 **36** **36**
ยินดีกับมิตรภาพดีๆที่เกิดขึ้นทั้งลุงและน้องค่ะ.. **34**

ขอบคุณคะพี่แพรว รอการบ้านฉบับต่อไปได้เร็วๆนี้คะ **34**
In my new Version

Memory_04

• Newbie
  • *
  • People Like This 16
  • ✨ Silver Lining
ฟินเลย

**19**

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
ว้าว การบ้านหวานหวิวจริงๆ ด้วย ไม่ต้องมโนต่ออ่านแล้วฟิน

ขอบคุณน้องแมนจูกะลุงนึกมากที่ทำให้เกิดการบ้านดีๆ

น้องถั่วเป็นแฟนคลับห้องการบ้าน ตอนแรกที่อ่านก็เดาว่าเป็นลุงนึกนะดีใจทายถูกๆๆ **06**

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
คิดว่าเป็น ลุงนาย
อ่านจบถึงรู้ร่าเป็นลุงนึก
อิจจจ ลุงนึก จุงเบย 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
ว้า... มาเดาไม่ทันซะแล้ว  **25**
แต่เดาก็คงเดาลุงนึกล่ะค่ะ สังเกตว่าใช้รถอ้วนดำ รถลุงนึกแน่ๆ

การบ้านหวานมากค่ะ มีฉากจุ๊บด้วย  **02**

คงชาร์ตแบตทั้งลุงนึกทั้งหนูแมนจูเลย
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..